ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో 11 మిలియన్ ఫాలోవర్స్

Actress Pooja Hegde Hits 11 Million Mark On Instagram

టాలీవుడ్ లో సక్సెస్ ఫుల్ హీరోయిన్ గా కొనసాగుతున్న పూజాహెగ్డే హీరోయిన్ గా నటించిన “అల.. వైకుంఠపురము లో ..” మూవీ ఈ సంవత్సరం బాక్స్ ఆఫీస్ బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలవడం, ఈ మూవీ లోని “బుట్ట బొమ్మా “, “సామజవరగమన” సాంగ్స్ విశేష ప్రేక్షకాదరణ లభించడం తో  పూజాహెగ్డే సంతోషం గా ఉన్నారు. సోషల్ మీడియా లో యాక్టివ్ గా ఉండే పూజాహెగ్డే ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో 11 మిలియన్ ఫాలోవర్స్ తో ఈ రోజు రికార్డ్ క్రియేట్ చేశారు.

పూజా హెగ్డే యోగా భంగిమలో తన ఆనందాన్ని వ్యక్త పరిచారు. యోగా లో పలు ఆసనాలు ట్రై చేస్తున్న పూజాహెగ్డే వీరభద్రాసనం , ధనురాసనం లతో ప్రేక్షక , అభిమానులను ఆశ్చర్య పరిచారు. “రాధేశ్యామ్ “, “మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచ్ లర్ ” మూవీస్ లో నటిస్తున్న పూజాహెగ్డే మరో తెలుగు మూవీ కి , రెండు బాలీవుడ్ మూవీస్ కు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో వర్కౌట్స్ , యోగా , ఫుడ్ , సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ షేర్ చేస్తూ టైమ్ పాస్ చేస్తున్న పూజాహెగ్డే షూటింగ్స్ ప్రారంభానికై ఆసక్తి తో ఎదురుచూస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here