రోబో లుక్ వెనుక సీక్రెట్ బయటపెట్టిన సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్..!

Robo Movie Cinematographer Reveals An Interesting Inside Story About Rajinikanth Look In The Movie

రజినీకాంత్-శంకర్ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన రోబో సినిమా ఎంత పెద్ద సెన్సేషన్ క్రియేట్ చేసిందో స్పెషల్ గా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. రోబో సినిమాతో ఇండియన్ బాక్సాఫీస్ ని షేక్ చేసిన శంకర్ క్రేజ్ కూడా ఆ తరువాత ఓ రేంజ్ లో పెరిగిపోయింది. 2010లో విడుదలైన ఈ చిత్రం సెన్సేష‌న‌ల్ హిట్ అయ్యింది. ఈ చిత్రంలో సైంటిస్ట్ వశీకరన్‌, రోబో చిట్టి పాత్ర‌ల్లో ర‌జినీ న‌ట‌న‌కు సూపర్ రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఇక ఈ సినిమా సక్సెస్ తో రోబో 2.0 తీశారు కానీ ఆ సినిమా అంత సక్సెస్ కాలేదు. ఇక ఇప్పుడు ఈ సినిమా గురించి ఉపోద్ఘాతం ఎందుకంటే..

దాదాపు ప‌దేళ్ల త‌ర్వాత ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ సీక్రెట్‌ను సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్ రిచర్డ్ ఎం తన ట్విట్టర్ ద్వారా రివీల్ చేశారు. రజినీకాంత్ రోబో లుక్‌లో ఉన్న ఫొటోను త‌న ట్విట్ట‌ర్‌లో పోస్ట్ చేసిన రిచ‌ర్డ్ ‘నేను తీసిన ఫొటో ఇది. అందరూ కంప్యూట‌ర్ గ్రాఫిక్స్‌లో ఈ లుక్ ను తీశారు అనుకుంటారు..కానీ అది కాదు.. ఈ షూటింగ్ కోసం ర‌జినీకి సిల్వ‌ర్ రంగు పెయింటింగ్ వేశారు. అంటూ అప్పటి లుక్ వెనుక సీక్రెట్ ను ఇప్పుడు రివీల్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here