దసరా కానుక ” సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ “

Supreme Hero Sai Tej Solo Brathuke So Better Set To Release For Dussehra Season

శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర బ్యానర్ పై నూతన దర్శకుడు సుబ్బు దర్శకత్వంలో సాయి ధరమ్ తేజ్ హీరోగా ” సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ “మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. బ్లాక్ బస్టర్ “ఇస్మార్ట్ శంకర్ ” మూవీ ఫేమ్ నభా నటేష్ కథానాయిక. కోట శ్రీనివాసరావు , నాజర్, అజయ్, సత్యం రాజేష్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు.

సింగిల్స్ డే (నవంబర్ 11 ) సందర్భంగా సాయి తేజ్ ఫస్ట్ లుక్ , వేలంటైన్స్ డే (ఫిబ్రవరి 14 )సందర్భంగా సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ థీమ్ వీడియో ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేయగా ప్రేక్షకులనుండి విశేష స్పందన లభించింది. చిత్ర యూనిట్ రీసెంట్ గా రిలీజ్ చేసిన “నో పెళ్ళి ” సాంగ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ” సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ ” మూవీ విజయం పై హీరో సాయి తేజ్ కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నారు. ఈ మూవీ ని దసరా పండగ కానుకగా రిలీజ్ చేయాలని నిర్మాత ప్లాన్ చేసినట్టు సమాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here