తమన్నా “ఆర్ట్ ఆఫ్ ఫాలింగ్”వీడియో

Actress Tamannaah Shares Art Of Falling Video On Instagram

టాలీవుడ్ , కోలీవుడ్ లలో స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్న తమన్నా కు ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో 10.7 మిలియన్ ఫాలోవర్స్ ఉన్నారు. ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ షేర్ చేస్తూ అభిమానులను తమన్నా అలరిస్తున్నారు. తమన్నా లేటెస్ట్ గా “ఆర్ట్ ఆఫ్ ఫాలింగ్”వీడియోను షేర్ చేశారు. ట్రైనర్ సూచనలతో తలని బ్యాలెన్స్ చేస్తూ హెడ్ స్టాండ్ పొజిషన్ చేశానని , కొన్ని సార్లు ఫెయిల్ అయినా రైట్ పొజిషన్ కు చేరుకున్నానని , పర్ ఫెక్ట్ పొజిషన్ చేరేవరకు ప్రాక్టీస్ చేయాలని, ఎన్నో సార్లు ట్రై చేసిన తరువాత హెడ్ స్టాండ్ ఫీట్ సాధించానని , ట్రైనర్ లేకుండా ప్రాక్టీస్ చేయొద్దని తమన్నా చెప్పారు.

15 సంవత్సరాలుగా తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న తమన్నా ప్రస్తుతం సంపత్ నంది దర్శకత్వంలో గోపీచంద్ హీరోగా కబడ్డీ నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామా “సీటీ మార్ ” లో కబడ్డీ కోచ్ గా నటిస్తున్నారు. తమన్నా నటించిన బాలీవుడ్ మూవీ “బోలె చూడియాన్ “మూవీ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటుంది. బాలీవుడ్ బ్లాక్ బస్టర్ “క్వీన్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ “దటీజ్ మహాలక్ష్మీ “మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. లాక్ డౌన్ సమయం లో ఇంటికే పరిమితం అయిన తమన్నా కుటుంబ సభ్యులతో ఎంజాయ్ చేస్తూ తన మాతృ భాష సింధీ ను నేర్చుకుంటున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here