శోభన్‌బాబు ‘చట్టంతో చదరంగం’కు 32 ఏళ్ళు

Soban Babu Chanttam Tho Chadarangam Completes 32 Years.

నటభూషణ్ శోభన్‌బాబుకు బాగా అచ్చొచ్చిన క‌థానాయిక‌ల్లో సుహాసిని ఒక‌రు. వీరిద్ద‌రి క‌ల‌యిక‌లో వ‌చ్చిన ప‌లు సినిమాలు ప్రేక్ష‌కుల‌ను అల‌రించాయి. వాటిలో ‘చట్టంతో చదరంగం’ ఒకటి. టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ కె.మురళీమోహన్‌రావు రూపొందించిన ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో ‘ఊర్వశి’ శారద, అర్జున్, శరత్‌బాబు, కల్పన ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు. శ్రీ కృష్ణ ప్రసన్న ఎంటర్‌ప్రైజెస్ పతాకంపై బి.వి.యస్.యన్.ప్రసాద్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు.

వేటూరి సుందరరామమూర్తి కలం నుంచి జాలువారిన‌ పాటలకు చక్రవర్తి స్వరాలు సమకూర్చారు. “సూరీడు తల్లకిందు”, “వాటేసుకుంటావా”, “జంభా జంబలక్క”, “ఇదే రామలాలి”.. ఇలా ఇందులోని ప్రతీ పాట అప్ప‌ట్లో ప్రేక్ష‌కుల‌ను అలరించింది. 1988 మే 18న విడుదలైన ‘చట్టంతో చదరంగం’.. నేటితో 32 వసంతాలను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here