సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ‘డియర్ బ్రదర్’కి 25 ఏళ్ళు

Super Star Krishna Mass Entertainer Dear Brother Completes 25 Years.

సూపర్ స్టార్ కృష్ణ నటించిన పలు మాస్ ఎంటర్‌టైనర్స్‌ ప్రేక్షకులను అలరించాయి. వాటిలో ‘డియర్ బ్రదర్’ ఒకటి. టి.ప్రభాకర్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ చిత్రంలో కృష్ణకి జోడిగా గౌతమి నటించింది. రఘువరన్, ‘మహర్షి’ రాఘవ, యమున, డిస్కో శాంతి, బ్రహ్మానందం, అలీ, బాబుమోహన్, సారథి ముఖ్య పాత్రలు పోషించగా సురభి ప్రత్యేక గీతంలో మెరిసింది.

ఈ చిత్రానికి స్వరవాణి కీరవాణి బాణీలు అందించగా డా.సి.నారాయణరెడ్డి, భువనచంద్ర, జొన్నవిత్తుల సాహిత్యం సమకూర్చారు. “గుంతలకిడి గుంతలకిడి గుంతలకిడి గుమ్మ”(‘నేనంటే నేనే’ సినిమాలోని పాట‌కు రీమిక్స్), “పూతరేకు సోకుదానా”, “ఏమి రామ చక్కనోడు”, “యజాక్కుచ్చా చికిచికిచాచా”, “గాడున్నది బాసూ గళాసూ”.. ఇలా ఇందులోని పాటలన్నీ అప్పట్లో ప్రేక్షకులను అలరించాయి. సృజనా మూవీస్ పతాకంపై టి.రమేష్‌బాబు, సత్యప్రకాష్ అగర్వాల్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. 1995 మే 18న విడుదలైన ‘డియర్ బ్రదర్’.. నేటితో 25 వసంతాలను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here