మరో రెండు సినిమాలను లైన్ లో పెట్టిన మెగాస్టార్..!

Megastar Chiranjeevi Gives Nod To Two New Movies
Megastar Chiranjeevi Gives Nod To Two New Movies

మెగాస్టార్ చిరంజీవి కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో వస్తున్న సినిమా ‘ఆచార్య’. లాక్ డౌన్ కారణంగా ఈ సినిమా షూటింగ్ కు ప్రస్తుతం బ్రేక్ పడింది. కమర్షియల్ ఎలిమేట్స్ తో సామజిక అంశాలను మేళవించి చూపించడంలో కొరటాల దిట్ట కాబట్టి ఈ సినిమాపై కూడా భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. ఈ సినిమాలో చిరుకు జోడిగా మరోసారి కాజల్ జతకట్టనుంది. కొణిదెల ప్రొడక్షన్స్, మ్యాట్నీ మూవీ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్ పై రామ్ చ‌ర‌ణ్, నిరంజ‌న్ రెడ్డి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తోన్న ఈ సినిమాకు మణిశర్మ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమా తర్వాత మరో రెండు సినిమాలను చిరు లైన్ లో పెట్టినట్టు తెలుస్తుంది. అందులో ఒకటి ఎప్పటినుండో చెప్పుకుంటున్న లూసిఫర్ ఒకటి. ఈ సినిమా రైట్స్ ను రామ్ చరణ్ ఎప్పుడో తీసుకున్నాడు. తెలుగులో ఈ సినిమాను వివి వినాయక్, పరుశురాం, సుకుమార్ వంటి దర్శకులు తెరకెక్కిస్తారని వార్తలు వచ్చాయి. కానీ ఈ సినిమాను ‘సాహో’ ఫేం సుజిత్ దర్శకత్వం వహించబోతున్నాడని చిరు క్లారిటీ ఇచ్చారు. ఇక తెలుగు నేటివిటీ కి తగ్గట్టు కొన్ని మార్పులు చేయమని అడుగగా.. సుజిత్ ఆ పనిలో ఉన్నాడు.

ఇక ఇప్పుడు మరో యంగ్ డైరెక్టర్ కు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్టు తెలుస్తుంది. ఆ డైరెక్టర్ ఎవరో కాదు వెంకీమామ తో హిట్ కొట్టిన బాబీ. రీసెంట్ గా ఒక కొత్త కథను మెగాస్టార్ కి వినిపించగా… ఆ కథ చిరుకి కూడా నచ్చిందంట. అయితే ఒకవేళ ఇది కనుక నిజమైతే వచ్చే ఏడాది సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. మరి ఇది నిజమో కాదో చిరునే క్లారిటీ ఇవ్వాలి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.