ఐష్ చిత్రంలో య‌ష్?

KGF Fame Yash To Act Along With Aishwarya Rai In Ponniyin Selvan

సెన్సేషనల్ మూవీ ‘కేజీఎఫ్’తో నేష‌న‌ల్ స్టార్‌గా ఎదిగాడు క‌న్న‌డ రాకింగ్ స్టార్ య‌ష్. అందులో రాకీ భాయ్‌గా సెన్సేష‌న్ క్రియేట్ చేసిన ఈ యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ హీరో.. ప్ర‌స్తుతం ఆ సినిమా సీక్వెల్‌ (కేజీఎఫ్ 2)లో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ ఏడాది ద‌స‌రాకి విడుద‌ల కానున్న ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ సెట్స్‌పై ఉండ‌గానే.. తాజాగా మ‌రో క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో ఆఫ‌ర్ ద‌క్కించుకున్న‌ట్టు కోలీవుడ్‌లో వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే.. లెజెండ‌రీ డైరెక్ట‌ర్ మ‌ణిర‌త్నం `పొన్నియ‌న్ సెల్వ‌న్` పేరుతో ఓ భారీ బ‌డ్జెట్ మూవీని రూపొందిస్తున్న విష‌యం విదిత‌మే. పాన్ ఇండియ‌న్ ఫిల్మ్‌గా భారీ తారాగ‌ణంతో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో మాజీ ప్ర‌పంచ సుంద‌రి ఐశ్వ‌ర్య రాయ్ బ‌చ్చ‌న్ నెగటివ్ టచ్ ఉన్న పాత్ర‌లో న‌టిస్తోంది. కాగా ఆమెకు బంధువుగా పాండ్య రాజు పాత్ర‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడట య‌ష్. అంతేకాదు.. ఈ సినిమా కోసం 30 రోజుల కాల్షీట్స్ కేటాయించాడ‌ట య‌ష్. త్వ‌ర‌లోనే య‌ష్ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వచ్చే అవ‌కాశం ఉంది.

మ‌రి.. జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు సంపాదించుకున్న ఐష్, య‌ష్.. ఈ భారీ బ‌డ్జెట్ మూవీతో ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఏ మేరకు మెస్మ‌రైజ్ చేస్తారో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here