‘మోసగాళ్ళు’ నుండి సునీల్ శెట్టి సీరియస్ లుక్

Sunil Shetty Serious Look From Mosagallu Movie,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates,Sunil Shetty,Mosagallu Movie,Mosagallu Movie Latest News,Sunil Shetty New Look From Mosagallu,Mosagallu

హాలీవుడ్ డైరెక్టర్ జెఫ్రీ గీ చిన్‌ దర్శకత్వంలో మంచు విష్ణు హీరోగా కాజల్‌ అగర్వాల్, సునీల్‌ శెట్టి ముఖ్య పాత్రల్లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘మోసగాళ్ళు’. అతిపెద్ద ఐటీ కుంభకోణాల్లో ఒకటిగా నిలిచిన స్కామ్‌ వెనుక ఉన్న మిస్టరీని ఛేదించే కథాంశంతో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా చిత్రీకరణ లాస్‌ ఏంజెల్స్‌లో జరుగుతోంది. ఇక ఈ సినిమా నుండి ఇప్పటిక విష్ణు, కాజల్‌ ఫస్ట్‌ లుక్‌ పోస్టర్‌లు విడుదల చేయగా.. అవి ఆకట్టుకున్నాయి. ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా నుండి సునీల్‌ శెట్టి ఫస్ట్‌ లుక్‌ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్రయూనిట్. ఈ లుక్ లో పోలీస్ యూనిఫామ్, తలకు సిక్కులు ధరించే ‘టర్బన్’ తో సునీల్ శెట్టి ఒక సిన్సియర్ పోలీసాఫీసర్ గా కనిపిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో ఏసీపీ కుమార్ పాత్ర పోషిస్తున్నాడు సునీల్ శెట్టి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

నవదీప్‌, నవీన్‌ చంద్ర, రుహాని సింగ్‌ తదితరులు నటిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని ఏవీఏ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌, 24 ఫ్రేమ్స్‌ ఫ్యాక్టరీ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తోంది. ఈ సినిమాను వేసవిలో విడుదల చేయాలని ప్లాన్‌ చేస్తున్నారు.


[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here