స‌మంత స్థానంలో అదితి రావ్ హైద‌రీ?

Aditi Rao Hydari To Replace Samantha In Maha Samudram,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2020,Tollywood Movie Updates,Aditi Rao Hydari,Aditi Rao Hydari Latest News,Aditi Rao Hydari New Movie News,Aditi Rao Hydari Next Film Updates,Maha Samudram,Maha Samudram Movie,Maha Samudram Movie Latest News

`ఆర్ ఎక్స్ 100`తో సంచ‌ల‌న విజ‌యం అందుకున్న యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ అజ‌య్ భూప‌తి.. స్వ‌ల్ప విరామం తరువాత త‌న రెండో చిత్రానికి శ్రీ‌కారం చుట్ట‌బోతున్నాడు. `మ‌హాసముద్రం` పేరుతో రూపొంద‌నున్న ఈ మ‌ల్టీస్టార‌ర్ మూవీలో ఒక క‌థానాయ‌కుడిగా శ‌ర్వానంద్ న‌టించ‌నుండ‌గా… మ‌రో క‌థానాయ‌కుడి కోసం అన్వేష‌ణ సాగుతోంది.

కాగా, ఇంత‌కుముందు ఈ సినిమాలో స‌మంత నాయిక‌గా న‌టించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని ప్ర‌చారం సాగింది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం.. ఆ పాత్ర‌లో `స‌మ్మోహ‌నం` నాయిక అదితి రావ్ హైద‌రీ న‌టిస్తోంద‌ని తెలిసింది. త్వ‌ర‌లోనే అదితి ఎంట్రీపై స్ప‌ష్ట‌త వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

ఏప్రిల్ నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న `మ‌హాసముద్రం` సంవ‌త్స‌రాంతంలో థియేట‌ర్ల‌లో సంద‌డి చేయ‌నుంది. సితార ఎంట‌ర్ టైన్ మెంట్స్ నిర్మించ‌నున్న ఈ సినిమాకి `ఆర్ ఎక్స్ 100` ఫేమ్ ఛైత‌న్ భ‌ర‌ద్వాజ్ బాణీలు అందించ‌నున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here