రజనీకాంత్ “దర్బార్” మూవీ రికార్డ్

Rajinikanth Darbar Movie Sets New Record In Box Office Collections

లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై ఎ ఆర్ మురుగదాస్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్, నయనతార జంటగా రూపొందిన “దర్బార్” మూవీ తమిళ, తెలుగు, హిందీ భాషలలో 9వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో ప్రదర్శించబడుతుంది. నివేత థామస్, సునీల్ శెట్టి, ప్రతీక్ బబ్బర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందించారు.

అనేక మంది స్టార్ హీరోలు ఉన్నా రజనీకాంత్ పై ప్రేక్షక, అభిమానులలో క్రేజ్ తగ్గడం లేదు. రజనీకాంత్ స్టైలిష్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటించిన “దర్బార్” మూవీ వరల్డ్ వైడ్ గా 160 కోట్లు కలెక్ట్ చేసినట్టుగా సమాచారం. మహేష్ బాబు “సరిలేరు నీకెవ్వరు”, అల్లు అర్జున్ “అల .. వైకుంఠపురములో .. మూవీస్ తో పాటు “దర్బార్” మూవీ కూడా రికార్డ్ కలెక్షన్స్ సాధించడం విశేషం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here