బ‌్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ హ‌్యాట్రిక్ కొట్టిన థ‌మ‌న్

Music Director Thaman Gives Back To Back Blockbuster Hits

యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం థ‌మ‌న్ మ‌ళ్ళీ ఫామ్ లోకి వ‌చ్చేశాడు. వ‌రుస విజ‌యాల‌తో దూకుడు చూపిస్తున్నాడు. మ‌రీ ముఖ్యంగా… నెల రోజుల గ్యాప్ లో ఈ టాలెంటెడ్ మ్యూజిక్ కంపోజ‌ర్ మూడు విజ‌యాల‌ను సొంతం చేసుకోవ‌డం వార్త‌ల్లో నిలుస్తోంది.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… గ‌త నెల‌లో `వెంకి మామ‌` (డిసెంబ‌ర్ 13), `ప్ర‌తి రోజూ పండ‌గే` (డిసెంబ‌ర్ 20) రూపంలో బ్యాక్ టు బ్యాక్ స‌క్సెస్ ల‌ను అందుకున్న థ‌మ‌న్.. తాజాగా `అల వైకుంఠ‌పుర‌ములో`(జ‌న‌వ‌రి 12)తో హ్యాట్రిక్ పూర్తి చేశాడు. అంటే.. నెల రోజుల గ్యాప్ లోనే ఈ యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం మూడు వ‌రుస విజ‌యాల‌ను చూశాడ‌న్న‌మాట‌. మ‌రి… థ‌మ‌న్ అప్ క‌మింగ్ ఫిల్మ్ `డిస్కో రాజా` కూడా ఇదే తీరున‌ బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ అవుతుందేమో చూడాలి. ర‌వితేజ హీరోగా న‌టిస్తున్న `డిస్కో రాజా` ఈ నెల 24న రిలీజ్ కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here