నిఖిల్ కి జోడీగా న‌భా న‌టేష్‌?

Nabha Natesh To Pair Up With Nikhil

ఇన్వెస్టిగేటివ్ థ్రిల్ల‌ర్ `అర్జున్ సుర‌వ‌రం`తో మ‌ళ్ళీ స‌క్సెస్ ట్రాక్ లోకి వ‌చ్చేశాడు యువ క‌థానాయ‌కుడు నిఖిల్. ఒక వైపు ఈ చిత్ర విజ‌యాన్ని ఆస్వాదిస్తూనే… మ‌రోవైపు కొత్త సినిమాల‌ను ప‌ట్టాలెక్కించే ప‌నిలో ఉన్నాడు ఈ యంగ్ హీరో. వీటిలో ముందుగా `కార్తికేయ‌`(2014) చిత్రానికి సంబంధించిన‌ సీక్వెల్ సెట్స్ పైకి వెళ్ళ‌నుంది. `కార్తికేయ‌`ని తెర‌కెక్కించిన చందు మొండేటి ఈ కొన‌సాగింపు చిత్రాన్ని కూడా తెర‌కెక్కించ‌నున్నాడు.

ఇదిలా ఉంటే… ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ లో నిఖిల్ కి జోడీగా `ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్` భామ న‌భా న‌టేష్ న‌టిస్తుంద‌ని తెలిసింది. కేవ‌లం గ్లామ‌ర్ కే ప‌రిమితం కాకుండా పెర్ ఫార్మెన్స్ కి కూడా స్కోప్ ఉన్న పాత్ర ఇద‌ని స‌మాచారం. త్వ‌ర‌లోనే న‌భా ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

కాగా… ప్ర‌స్తుతం `డిస్కో రాజా`, `సోలో బ్ర‌తుకే సో బెట‌ర్` చిత్రాల‌తో పాటు బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్ అప్ క‌మింగ్ ఫిల్మ్ లోనూ న‌భా న‌టేష్ నాయిక‌గా న‌టిస్తోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here