ఆఫ్రికా లో “ప్రతి రోజూ పండగే “

Prati Roju Pandaage Movie To Release Across Africa On A Wide Range

హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్, రాశీ ఖన్నా జంటగా సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర దర్శకుడు మారుతి దర్శకత్వంలో గ్రామీణ నేపథ్యం లో రూపొందిన ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “ప్రతి రోజూ పండగే ” మూవీ డిసెంబర్ 20 వ తేదీ రిలీజ్ కానున్న విషయం తెలిసిందే. సత్యరాజ్, విజయ్ కుమార్, రావు రమేష్, మురళీశర్మ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు.

అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో గీతా ఆర్ట్స్ 2 పిక్చర్స్, యు వి క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై రూపొందిన “ప్రతి రోజూ పండగే ” మూవీ కి థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్, టీజర్, ట్రైలర్, సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ మూవీ ప్రమోషన్స్ ను చిత్ర యూనిట్ భారీ ఎత్తున చేపట్టింది. “ప్రతి రోజూ పండగే ” మూవీ డిసెంబర్ 20 వ తేదీ రెండు తెలుగు రాష్ట్రాలు, ఓవర్ సీస్
లతో పాటు ఆఫ్రికా లోకూడా భారీ అంచనాలతో రిలీజ్ కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here