” కె .జి.ఎఫ్ 2″ మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

KGF 2 Movie First Look Poster Gets Final Release Date

HOMBALE ఫిల్మ్స్ బ్యానర్ పై ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో యశ్ హీరోగా రూపొందిన ” కె .జి.ఎఫ్ చాఫ్టర్ 1″ కన్నడ మూవీ 2018 సంవత్సరం డిసెంబర్ లో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించింది. శాండల్ వుడ్ లో హైయెస్ట్ కలెక్షన్స్ సాధించిన మూవీ గా రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. తెలుగు, తమిళ, మలయాళ , హిందీ భాషల డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ ఘనవిజయం సాధించాయి

ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో యశ్ హీరోగా కె .జి.ఎఫ్ చాఫ్టర్ 1″ మూవీ సీక్వెల్ ” కె .జి.ఎఫ్ 2″ మూవీ శరవేగంగా చిత్రీకరణ జరుపుకుంటుంది. రాఖీ బాయ్ గా నేషనల్ వైడ్ గా గుర్తింపు పొందిన హీరో యశ్ ఫస్ట్ లుక్ 21వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్ డేట్ తో చిత్ర యూనిట్ ఒక పోస్టర్ ను ఈ రోజు రిలీజ్ చేసింది. ఈ మూవీ లో బాలీవుడ్ సీనియర్ హీరో సంజయ్ దత్ మెయిన్ విలన్ గా నటిస్తున్నారు. కొన్ని రోజుల క్రితం సంజయ్ దత్ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్ అయిన విషయం తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here