14 రీల్స్ ప్లస్ బ్యానర్ లో #NC 20 మూవీ

14 Reels Entertainment Banner To Make #NC20 Movie

హీరో నాగచైతన్య , వెంకటేష్ తో కలసి నటించిన మల్టీ స్టారర్ మూవీ “వెంకీమామ ” ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. నాగచైతన్య ప్రస్తుతం ఫీల్ గుడ్ మూవీస్ డైరెక్టర్ శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న #NC 19 మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నారు. అందమైన ప్రేమకథ గా రూపొందుతున్న ఈ మూవీలో నాగచైతన్య తెలంగాణ యువకుడిగా నటిస్తున్నారు. నాగచైతన్య బర్త్ డే సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన ఫస్ట్ లుక్ , గ్లింప్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

ఇప్పుడు హీరో నాగచైతన్య నటించనున్న #NC 20 మూవీ అప్ డేట్ వెలువడింది. 14 రీల్స్ ప్లస్ బ్యానర్ పై నాగచైతన్య హీరోగా బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ “గీత గోవిందం “దర్శకుడు పరశురామ్ దర్శకత్వంలో #NC 20 మూవీ రూపొందనుంది. రామ్ ఆచంట, గోపి ఆచంట నిర్మాతలు. #NC 19 మూవీ షూటింగ్ కంప్లీట్ అయిన తరువాత నాగచైతన్య ఈ మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటారని సమాచారం. ఈ మూవీ కి
సంబంధించిన మిగతా వివరాలు త్వరలోనే వెల్లడికానున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here