ఐస్ ల్యాండ్ లో షూట్ కు రెడీ అయిన ‘డిస్కో రాజా’

#DiscoRaja, Disco Raja Movie Shooting Latest News, Disco Raja Movie Updates, Disco Raja Shooting Updates, Disco Raja Team All Set For Iceland Schedule, Disco Raja Telugu Movie Latest News, Disco Raja Telugu Movie Shooting Latest News, Latest Telugu Movies News, Ravi Teja Disco Raja Movie Latest News, Telugu Film Updates 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

వీఐ ఆనంద్ దర్శకత్వంలో రవితేజ ‘డిస్కోరాజా’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక ఇటీవలే గోవాలో ఒక షెడ్యూల్ షూటింగ్ పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమా తాజా షెడ్యూల్ కోసం యూరప్ వెళ్ళింది. యూరప్ లోని ఐస్ లాండ్ లో ఒక భారీ యాక్షన్ సీన్ ను చిత్రీకరించనున్నారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఐస్ ల్యాండ్ లో షూట్ కు రెడీ అయింది. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా తమ ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపింది చిత్రయూనిట్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ యాక్షన్ ఎపిసోడ్ కోసం ‘ఫాస్ట్ అండ్ ఫ్యూరియస్ 7’ కి పనిచేసిన స్టంట్ మాస్టర్లు పనిచేయనున్నట్టు ఇప్పటికే వార్తలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. నాలుగు నిముషాలు మాత్రమే ఉండే ఈ సీన్ కోసం 4–5 కోట్ల రూపాయలు బడ్జెట్‌ ను పెట్టనున్నారట. అంతే కాదు ఈ యాక్షన్ సీన్ ఈ సినిమాకి హైలైట్ గా నిలుస్తుందని అంటున్నారు.

కాగా ఈ సినిమాలో రవితేజ సరసన పాయల్ రాజ్ పుత్ తో పాటు నాభా నటేష్ మరో హీరోయిన్ గా కనిపించనుంది. ఇంకా సునీల్, రామ్‌కీ, బాబీ సింహా ఇతర ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. ఎస్.ఆర్.టి.ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై రామ్ తాళ్ళూరి నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు… ఎస్.ఎస్.థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. డిసెంబర్ 20వ తేదీన ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు. మరి ఈ సినిమాతో అయినా రవితేజాకు మంచి సక్సెస్ వస్తుందేమో చూద్దాం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

6 + twenty =