సెప్టెంబ‌ర్ 13… అప్పుడ‌లా… ఇప్పుడిలా…

Gang Leader Movie Release date, Gang Leader Movie Updates, Gang Leader Telugu Movie Latest News, Gang Leader Telugu Movie Release Date, Latest Telugu Movies News, September 13 Releases Then and Now, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Valmiki Movie Release Date, Valmiki Telugu Movie Latest News, Valmiki Telugu Movie Release Date Confirmed, Varun Tej Valmiki Movie Updates
గ‌త ఏడాది సెప్లెంబ‌ర్ 13… అక్కినేని అభిమానుల‌కు ఎంతో ప్ర‌త్యేకం. ఎందుకంటే.. అదే రోజున అక్కినేని ల‌వ్లీ క‌పుల్స్ నాగ‌చైత‌న్య, స‌మంత వేర్వేరు చిత్రాల‌తో బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద పోటీప‌డ్డారు. చైతూ న‌టించిన ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ `శైల‌జారెడ్డి అల్లుడు` సెప్టెంబ‌ర్ 13న రిలీజ్ కాగా… సామ్ న‌టించిన రీమేక్ థ్రిల్ల‌ర్ `యూ ట‌ర్న్‌` కూడా అదే రోజున తెర‌పైకి వ‌చ్చింది. ఈ రెండు సినిమాలూ చెప్పుకోద‌గ్గ విజ‌యాలు సాధించాయి. క‌ట్ చేస్తే… ఈ ఏడాది కూడా సెప్టెంబ‌ర్ 13 వార్త‌ల్లో నిలుస్తోంది. అయితే… ఈ సారి అక్కినేని ఫ్యామిలీతో ఎలాంటి సంబంధం లేదు కానీ… రెండు ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన చిత్రాల మ‌ధ్య మాత్రం పోటీ ఉంటోంది. ఆ సినిమాలే… నాని `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌`, వ‌రుణ్ తేజ్ `వాల్మీకి`. ప్ర‌స్తావించ‌ద‌గ్గ విష‌య‌మేమిటంటే… భారీ అంచ‌నాల మ‌ధ్య వ‌స్తున్న ఈ రెండు చిత్రాలు కూడా పాత టైటిల్స్‌తో తెర‌కెక్కుతున్న‌వే కావ‌డం విశేషం. మ‌హాన‌టుడు య‌న్టీఆర్ న‌టించిన `వాల్మీకి`(1963) టైటిల్‌తో వ‌రుణ్ `వాల్మీకి` రూపొందుతుంటే… మెగాస్టార్ చిరంజీవి న‌టించిన `గ్యాంగ్‌లీడ‌ర్‌`(1991) టైటిల్‌తో నాని కొత్త చిత్రం వ‌స్తోంది. మ‌రి… పాత టైటిల్స్‌తో వ‌స్తున్న ఈ కొత్త చిత్రాలు ఎలాంటి ఫ‌లితాల‌ను అందుకుంటాయో తెలియాలంటే సెప్టెంబ‌ర్ 13వ‌ర‌కు వేచిచూడాల్సిందే.

[subscribe]

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[youtube_video videoid=dczWU51eqYA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here