‘భీష్మ’లో ‘పరిమళ’గా వెన్నెల కిషోర్

Vennela Kishore Has An Interesting Character In Bheeshma,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News 2019,Telugu Film News,Tollywood Cinema Updates,Bheeshma Movie Updates,Bheeshma Telugu Movie Latest News,Vennela Kishore Role In Bheeshma,Vennela Kishore Character In Bheeshma Movie,Vennela Kishore as Parimala in Bheeshma Movie
Vennela Kishore as Parimala in Bheeshma Movie

నితిన్ హీరోగా ‘ఛ‌లో’ ఫేమ్ వెంకీ కుడుముల ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ‘భీష్మ’ తెర‌కెక్క‌ుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ప్రస్తుతం శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంది. ఈ సినిమాలో వెన్నెల కిషోర్ కూడా నటిస్తున్నాడు. ఈ సందర్భంగా నితిన్ తన ట్విట్టర్ ద్వారా ఈ విషయాన్ని తెలిపారు.నిన్న మ్యాచ్ ఓడిపోయిన భాదలో ఉన్నాను.. ఈరోజు హ్యాండ్సమ్ అండ్ క్యూట్ బాయ్ వెన్నెల కిషోర్ తో మొదటి సారి నటించినందుకు ఆనందంగా ఉన్నాను అని ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపాడు. ఈ సినిమాలో పరిమళ గా వెన్నెల కిషోర్ కనిపించనున్నాడు.

 

కాగా రొమాంటిక్ లవ్ స్టోరీగా తెరకెక్కనున్న ఈసినిమాలో నితిన్ సరసన రష్మిక మందన హీరోయిన్ గా నటించనుంది. వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో ఆమెకి ఇది రెండవ సినిమా. మరి ఇటీవల సక్సెస్ ను చూడని నితిన్ ఈ సినిమాపైనే భారీ ఆశలు పెట్టుకున్నాడు. ఈ సినిమాతో తప్పకుండా హిట్ కొడతాననే నమ్మకంతో వున్నాడు. మరి చూద్దాం ఈ సినిమాతో అయినా నితిన్ మళ్లీ ఫామ్ లోకి వస్తాడేమో..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here