మ‌రోసారి బాలయ్యకి జోడీగా శ్రియ?

2019 Latest Telugu Movie News,Balakrishna and Shriya Saran To Work Together Again,Shriya to Team Up With Balakrishna,Shriya Saran to Pair Up Again With Nandamuri Balakrishna,Balakrishna and Shriya Combo is Back,Balakrishna and Shriya Combination To Repeat once Again,Balakrishna upcoming Movie Updates,Telugu Film Updates,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema News
Balakrishna and Shriya Saran To Work Together Again

నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణకి కలిసొచ్చిన కథానాయికలలో శ్రియ ఒకరు. ఈ ఇద్దరి కలయికలో ‘చెన్నకేశవరెడ్డి’, ‘గౌతమిపుత్ర శాతకర్ణి’, ‘పైసా వసూల్’, `య‌న్టీఆర్ క‌థానాయ‌కుడు` (శ్రియ అతిథి పాత్ర‌) చిత్రాలు వ‌చ్చాయి. ఇప్పుడు ఈ ఇద్ద‌రు మరోసారి జట్టు కట్టనున్నట్టు టాలీవుడ్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… `జై సింహా` త‌రువాత బాలకృష్ణ, ద‌ర్శ‌కుడు కె.ఎస్.రవికుమార్ కలయికలో మ‌రో సినిమా రాబోతున్న విషయం తెలిసిందే. హ్యాపీ మూవీస్ ప‌తాకంపై సి.కళ్యాణ్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో… బాలయ్య ప‌వ‌ర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గా ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు. కాగా… ఇద్దరు కథానాయికలకు స్థాన‌మున్న ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో ఒక హీరోయిన్‌గా శ్రియని ఎంపిక చేశార‌ని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే శ్రియ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది. జూలై నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ జ‌రుపుకోనున్న ఈ చిత్రం… 2020 సంక్రాంతి కానుకగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ప్రస్తుతం శ్రియ ‘నరగాసురాన్’, ‘సందక్కరి’ వంటి తమిళ చిత్రాలతో పాటు… ప్రకాష్ రాజ్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ‘తడ్క’ అనే హిందీ చిత్రంలోనూ నటిస్తోంది. అలాగే చంద్ర‌శేఖ‌ర్ యేలేటి రూపొందించనున్న ఓ ఫీమేల్ సెంట్రిక్ ఫిల్మ్‌లోనూ శ్రియ ప్ర‌ధాన పాత్ర పోషించ‌నుంద‌ని టాక్‌.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Km3aFMJKRYM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here