ప్రేమ కథా చిత్రమ్2 రిలీజ్ కు ముహూర్తం ఖరారు

Prema Katha Chitram 2 Movie Release Date Locked,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Prema Katha Chitram 2 Movie Gets a Release Date,Prema Katha Chitram 2 Movie Release Date Fixed,Prema Katha Chitram 2 Movie Release Date Confirmed,Release Date of Prema Katha Chitram 2,Prema Katha Chitram 2 Movie Latest Updates,Prema Katha Chitram 2 Movie Release Date Revealed,Prema Katha Chitram 2 Movie Release Date Announced,Prema Katha Chitram 2 Locks In On A Release Date
prema katha chitram 2 Movie Release Date Locked

సుధీర్ బాబు, నందిత హీరో హీరోయిన్లుగా మారుతి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన హారర్ కామెడీ సినిమా ఎంత ఘన విజయం సాధించిందో తెలిసిందే. ఇప్పుడు ప్రేమ కథాచిత్రమ్ మూవీ కి సీక్వెల్ ప్రేమ కథాచిత్రమ్ 2 – బ్యాక్ టు ఫియర్ అనే ట్యాగ్ లైన్ తో సినిమా రూపొందుతున్న సంగతి కూడా విదితమే. ఇప్పటికే విడుదల చేసిన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్స్, టీజర్ కు మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో సినిమాపై అంచనాలు బాగానే ఉన్నాయి. అయితే ఈ చిత్రం ఈనెల 21న విడుదలకావాల్సి ఉండగా వాయిదాపడింది. ఇక తాజాగా ఈ చిత్రాన్ని ఉగాది కానుకగా ఏప్రిల్ 6న విడుదల చేయనున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఎక్కడికి పోతావు చిన్నవాడా మూవీ ఫేమ్ నందితా శ్వేత కథానాయికగా నూతన దర్శకుడు హరి కిషన్ దర్శకత్వం లో రూపొందుతున్న ప్రేమ కథాచిత్రమ్ 2మూవీలో సుమంత్ అశ్వి న్, సిద్ది ఇద్నాని లీడ్ రోల్స్ లో నటిస్తున్నారు. ఇంకా ఈ సినిమాలో కమెడియన్స్ ప్రభాస్ శ్రీను , విద్యుల్లేక రామన్ ముఖ్య పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఆర్ సుదర్శన్ రెడ్డి నిర్మాణ సారధ్యం లో ఆర్ పి ఏ క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. జేబీ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

మరి ప్రేమకథా చిత్రమ్ మంచి సక్సెస్ సాధించింది.. ఈ సినిమా ప్రేక్షకులకు ఎంత వరకూ నచ్చుతుందో..ఎంతవరకూ భయపెడతారో చూద్దాం..!

[subscribe]

[youtube_video videoid=eSLPDtQqCmc]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.