మణిరత్నం మూవీ లో మరో స్టార్ హీరో

Mani Ratnam Ropes In A Star Hero For His Next Film,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Mani Ratnam Movie Updates,Mani Ratnam Upcoming Movie News,Mani Ratnam Next Film Updates,Mani Ratnam New Movie Updates
Mani Ratnam Ropes In A Star Hero For His Next Film

నాయకన్, అంజలి, దళపతి, రోజా, బాంబే, కణ్ణత్తిల్ ముత్తమిట్టాల్, చెక్క చివంద వానమ్ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ రూపొందించిన స్టార్ డైరెక్టర్ మణిరత్నం రాజ రాజ చోళన్ రాజవంశం నేపథ్యంలో ఒక మూవీ రూపొందించనున్నారు. కల్కి కృష్ణమూర్తి నవల పొన్నియిన్ సెల్వన్ ఆధారంగా ఈ మూవీ రూపొందనుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ హిస్టారికల్ పీరియాడిక్ డ్రామా లో విక్రమ్, జయం రవి , విజయ్ సేతుపతి ప్రధాన పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందనున్న ఈ మూవీ లో నటించడానికి బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ అమితాబ్ బచ్చన్, అందాల తార ఐశ్వర్యా రాయ్, టాలీవుడ్ సీనియర్ యాక్టర్ మోహన్ బాబు ను సంప్రదించినట్టు సమాచారం. పలు భారతీయ భాషలలో రూపొందనున్న ఈ మూవీ లో హీరో కార్తీ ను ఒక కీలక పాత్ర కు ఎంపిక చేశారని వార్త. భారీ బడ్జెట్, భారీ తారాగణం తో రూపొందనున్న ఈ మూవీ ఎన్ని రికార్డ్స్ క్రియేట్ చేయనుందో వేచి చూడాలి

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

19 + 9 =