మ‌రోసారి `అర్జున్ రెడ్డి` జోడీ?

Vijay Deverakonda and Shalini Pandey to pair up for 2nd Time,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Vijay Deverakonda and Shalini Pandey To Team Up Again,Arjun Reddy Combination to Repeat Again,Vijay Deverakonda and Shalini Pandey New Movie News,Arjun Reddy Couple To Sizzle The Screen Again
Vijay Deverakonda and Shalini Pandey to pair up for 2nd Time

యూత్ ఐకాన్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కెరీర్‌ని కీల‌క మ‌లుపు తిప్పిన చిత్రం `అర్జున్ రెడ్డి` (2017). ఆ సినిమాతోనే తెలుగునాట క‌థానాయిక‌గా తొలి అడుగులు వేసింది షాలినీ పాండే. అర్జున్ రెడ్డి, ప్రీతి పాత్ర‌ల్లో విజ‌య్‌, షాలిని జంట యువ‌త‌రాన్ని ఎంతగానో ఆక‌ట్టుకుంది. మ‌ళ్ళీ రెండేళ్ళ త‌రువాత ఈ జోడీ మ‌రోసారి క‌ల‌సి న‌టించేందుకు సిద్ధ‌మ‌వుతోంద‌ట‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… నూతన ద‌ర్శ‌కుడు ఆనంద్ అన్నామ‌లై డైరెక్ష‌న్‌లో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ హీరోగా మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ ఓ స్పోర్ట్స్ డ్రామాని తెర‌కెక్కించ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. బైలింగ్వల్ మూవీగా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో బైక్ రేస‌ర్‌గా విజ‌య్ క‌నిపించ‌నున్నాడు. అంతేకాదు… ఈ పాత్ర కోసం ప్ర‌త్యేక శిక్ష‌ణ కూడా తీసుకోనున్నాడ‌ట‌. కాగా… ఈ సినిమాలో ఇప్ప‌టికే ఓ హీరోయిన్ గా కేర‌ళ‌కుట్టి మాళ‌వికా మోహ‌న‌న్ ఎంపిక కాగా… మెయిన్ హీరోయిన్ రోల్ కోసం షాలినీ పాండే ఎంపిక‌య్యింద‌ని టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే షాలిని ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. మ‌రి… `అర్జున్ రెడ్డి` పెయిర్ సెల్యులాయిడ్‌పై మ‌రోసారి మెస్మ‌రైజ్ చేస్తుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=y_7VRMwdOI8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × two =