`పంతం` ద‌ర్శ‌కుడితో నిఖిల్ సినిమా?

Actor Nikhil To Work With Pantham Movie Director?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Actor Nikhil Next Film With Director Chakravarthy,Actor Nikhil New Movie News,Actor Nikhil Upcoming Film With Pantham Director?,Nikhil Next Project Details
Actor Nikhil To Work With Pantham Movie Director?

గ‌త ఏడాది మార్చికి `కిరాక్ పార్టీ`తో ప‌ల‌క‌రించి అల‌రించిన యువ క‌థానాయ‌కుడు నిఖిల్… ఈ సంవ‌త్స‌రం మార్చికి `అర్జున్ సుర‌వ‌రం`తో సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు. త‌మిళ హిట్ చిత్రం `గ‌ణిత‌న్‌`కి రీమేక్‌గా రూపొందిన‌ ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌… ఈ నెల 29న సెల్యులాయిడ్ పైకి రానుంది. మ‌హాశివ‌రాత్రి సంద‌ర్భంగా నిన్న(సోమ‌వారం) విడుద‌ల చేసిన టీజ‌ర్‌… సినిమాపై మ‌రింత ఆస‌క్తిని పెంచింది. కాగా… ఈ చిత్రం త‌రువాత కిష‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో `శ్వాస‌` అనే ఇంట్రెస్టింగ్ మూవీని చేయ‌నున్నాడు నిఖిల్‌. తాజాగా `118`లో ఆద్య‌గా అల‌రించిన టాలెంటెడ్ బ్యూటీ నివేదా థామ‌స్ ఇందులో నాయిక‌గా న‌టిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… నిఖిల్ మ‌రో ప్రాజెక్ట్‌కి కూడా గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. గ‌త ఏడాది గోపీచంద్ 25వ చిత్రం `పంతం`ని రూపొందించిన చ‌క్ర‌వ‌ర్తి.కె… తాజాగా నిఖిల్‌కి ఓ క‌థ చెప్పాడ‌ని… స‌బ్జెక్ట్‌ న‌చ్చ‌డంతో నిఖిల్ ఈ ప్రాజెక్ట్ చేయ‌డానికి అంగీక‌రించాడ‌ని స‌మాచారం. త్వ‌ర‌లోనే ఈ కాంబినేష‌న్ మూవీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Q8O_RADN9U0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.