బ‌న్నీ… ఇద్ద‌రితోనూ మూడోసారి

Allu Arjun To Work With These Directors For The Third Time,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Allu Arjun New Movie News,Stylish Star Allu Arjun Next With Director Sukumar,Allu Arjun Next Film Updates,Allu Arjun To Work With Same Directors Again
Allu Arjun To Work With These Directors For The Third Time

గ‌త ఏడాది వేస‌వికి `నా పేరు సూర్య నా ఇల్లు ఇండియా`తో ప‌ల‌క‌రించిన స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌కి… ఆ సినిమా ఆశించిన విజ‌యాన్ని అందివ్వ‌క‌పోయినా న‌టుడిగా మాత్రం ఎన‌లేని గుర్తింపుని తీసుకువ‌చ్చింది. కాగా… భారీ విరామం త‌రువాత ఈ టాలెంటెడ్ హీరో… త‌న నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్‌ని ప‌ట్టాలెక్కించ‌నున్నాడు. ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొంద‌నున్న ఈ చిత్రం… ఈ నెల‌లోనే సెట్స్ పైకి వెళ్ళ‌నుంద‌ని టాక్‌. అంతేకాదు… ఈ సినిమా చిత్రీక‌ర‌ణ‌కు వెళ్ళ‌కముందే… మ‌రో ప్రాజెక్ట్‌కి కూడా బ‌న్నీ గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చాడు. బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ సుకుమార్ కాంబినేష‌న్‌లో ఈ చిత్రం చేయ‌నున్నాడు బ‌న్నీ. ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో ఈ సినిమాకి శ్రీ‌కారం చుట్ట‌నున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… త‌న కెరీర్‌లో ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు ఏ ద‌ర్శ‌కుడితోనూ మూడు సినిమాలు చేయ‌ని అల్లు అర్జున్‌… అటు త్రివిక్ర‌మ్‌తోనూ, ఇటు సుకుమార్‌తోనూ ఏకకాలంలో హ్యాట్రిక్ ఫిల్మ్స్ చేస్తుండ‌డం విశేషం. `జులాయి`, `స‌న్నాఫ్ స‌త్య‌మూర్తి` త‌రువాత త్రివిక్ర‌మ్‌తోనూ… `ఆర్య‌`, `ఆర్య‌2` త‌రువాత సుకుమార్‌తోనూ అల్లు అర్జున్ చేయ‌నున్న ఈ మూడో చిత్రాలు… త‌న కెరీర్‌కి మ‌రింత ప్ల‌స్ అవుతాయేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Y_sUze-_TZI]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

four × 3 =