`డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స‌య్యిందా?

Dear Comrade Movie Release Date Gets Locked,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Dear Comrade Movie Release Date Fixed,Dear Comrade Movie Release Date Confirmed,Dear Comrade Movie Release Date Announced,Dear Comrade Movie Release Date Revealed,Dear Comrade Movie Release Date,Dear Comrade Movie Latest Updates
Dear Comrade Movie Release Date Gets Locked

`గీత గోవిందం`వంటి సంచ‌ల‌న విజ‌యం త‌రువాత యూత్ ఐకాన్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌, సెన్సేష‌న‌ల్ బ్యూటీ ర‌ష్మిక మంద‌ణ్ణ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న చిత్రం `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`. నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు భ‌ర‌త్ క‌మ్మ రూపొందిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ని హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ నిర్మిస్తోంది. ప్ర‌స్తుతం శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటున్న ఈ సినిమాలో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ స్టూడెంట్ యూనియ‌న్ లీడ‌ర్ పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నుండ‌గా… ర‌ష్మిక క్రికెట‌ర్ పాత్ర‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నుందని స‌మాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాని వేస‌వి కానుక‌గా మే నెల‌లో విడుద‌ల చేయ‌బోతున్న‌ట్లు ఇప్ప‌టికే చిత్ర బృందం ప్ర‌కటించిన సంగ‌తి తెలిసిందే. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… మే 22న `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` తెర‌పైకి రాబోతున్న‌ట్లు టాలీవుడ్ టాక్‌. గ‌త ఏడాది ఇదే మే నెల‌లో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ అతిథి పాత్ర‌లో న‌టించిన `మ‌హాన‌టి` విడుద‌లై మంచి విజ‌యం సాధించింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` కూడా అదే బాట ప‌డుతుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=r6yjcLgY8p4]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

4 × 4 =