నెల రోజుల గ్యాప్‌లో మూడు `మెగా` కాంపౌండ్ చిత్రాలు

2019 Latest Telugu Movie News, Competition Movies For Mega Heroes, Mega Family Movies in 2019, Mega Heroes New Movies in 2019, Mega Heroes Next Movies, Mega Heroes To Release Their Movies With Month Gap, Mega Heroes Upcoming Films, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Mega Heroes To Release Their Movies With Month Gap

మెగా కాంపౌండ్‌లో తార‌ల సంఖ్య ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు పెరుగుతూనే ఉంది. అందుకే… ఏడాది పొడ‌వునా ఈ కాంపౌండ్ నుంచి క‌నీసం అర‌డ‌జను నుంచి ప‌ది చిత్రాలైనా తెర‌పై వినోదాన్ని పంచుతూ మెగాభిమానుల‌ను మురిపిస్తున్నాయి. ఇక‌… ఈ ఏడాది వేస‌విలో అయితే… ఏకంగా మూడు మెగా ఫ్యామిలీ మూవీస్ అభిమానుల ముందుకు రానున్నాయి. ఆ సినిమాలే `ఏబీసీడీ`, `సూర్యకాంతం`, `చిత్ర‌ల‌హ‌రి`.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

`ఒక్క క్ష‌ణం` త‌రువాత స్వ‌ల్ప విరామం తీసుకున్న యువ‌ క‌థానాయ‌కుడు అల్లు శిరీష్… ఈ వేస‌వికి `ఏబీసీడీ`తో సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు. మ‌ల‌యాళ చిత్రం `ఏబీసీడీ`కి రీమేక్‌గా తెర‌కెక్కిన ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్ మార్చి 21న తెర‌పైకి రానుంది. ఆ సినిమా విడుద‌లైన వారం రోజుల త‌రువాత మ‌రో మెగా ఫ్యామిలీ వారి సినిమా రాబోతోంది. అదే… `సూర్య‌కాంతం`. నిహారిక టైటిల్ రోల్‌లో న‌టించిన ఈ అవుట్ అండ్ అవుట్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ మార్చి 29న సిల్వ‌ర్ స్క్రీన్‌పై సంద‌డి చేయ‌నుంది. ఇక మ‌రో మెగా కాంపౌండ్ హీరో సాయిధ‌ర‌మ్ తేజ్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ `చిత్ర‌ల‌హ‌రి` ఏప్రిల్ 12న రిలీజ్ కానుంది. అంటే… కేవ‌లం నెల రోజుల గ్యాప్‌లో ముచ్చ‌ట‌గా మూడు మెగా ఫ్యామిలీ మూవీస్ సంద‌డి చేయ‌బోతున్నాయ‌న్న‌మాట‌. మ‌రి… ఈ మెగా ఫ్యామిలీ ప్యాక్… బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద ఏ స్థాయిలో వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపిస్తుందో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=HDi6c2gjavA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.