అనిల్ రావిపూడికి ఈ రోజు వెరీ స్పెష‌ల్‌

Memorable Day For Anil Ravipudi Today,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Anil Ravipudi Movies Latest News,Memorable Day For Director Anil Ravipudi,Director Anil Ravipudi New Movies News
Memorable Day For Anil Ravipudi Today

ప్ర‌స్తుతం టాలీవుడ్‌లో సంచ‌ల‌నం సృష్టిస్తున్న యువ ద‌ర్శ‌కుల‌లో అనిల్ రావిపూడి ఒక‌రు. `ప‌టాస్‌`తో మొద‌లైన ఈ యంగ్ డైరెక్ట‌ర్ జైత్ర‌యాత్ర `ఎఫ్ 2` వ‌ర‌కు కొన‌సాగుతూనే ఉంది. కాగా… అనిల్ రావిపూడి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించిన మొద‌టి సినిమా `ప‌టాస్‌` స‌రిగ్గా నాలుగేళ్ళ క్రితం ఇదే జ‌న‌వ‌రి 23న విడుద‌లై… సూప‌ర్ పాజిటివ్ టాక్‌తో బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించింది. క‌ట్ చేస్తే… నాలుగేళ్ళ త‌న ప్ర‌యాణంలో నాలుగు చిత్రాల‌తో ఈ ద‌ర్శ‌కుడు బాక్సాఫీస్ ఫేవ‌రేట్ అయిపోయాడు. `ప‌టాస్‌`, `సుప్రీమ్‌`, `రాజా ది గ్రేట్‌`, `ఎఫ్ 2`… ఇలా జాన‌ర్ ఏదైనా… ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్‌నే త‌న ప్ర‌ధాన అస్త్రంగా చేసుకుని త‌న‌దైన శైలితో సినిమాల‌ను తెర‌కెక్కిస్తూ ప్రేక్ష‌కుల మెప్పు పొందుతున్నాడు. వినోదాన్నే న‌మ్ముకుని… వ‌రుస విజ‌యాలు అందుకుంటున్న ఈ యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ మున్ముందు మ‌రిన్ని విజ‌యాల‌ను అందుకోవాల‌ని కోరుకుంటోంది `ద తెలుగు ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్‌.కామ్‌`.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=URxKw7MgD9k]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

five × 4 =