ఏప్రిల్‌లోనే రానున్న `మ‌హ‌ర్షి`

Mahesh Babu Maharshi to Hit Silver Screens in April,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Mahesh Babu Maharshi Movie Latest News,Maharshi to Hit Screens on April,Maharshi Movie Release in April,Release Date of Mahesh Babu Maharshi Movie
Mahesh Babu Maharshi to Hit Silver Screens in April

సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబు క‌థానాయ‌కుడిగా రూపొందుతున్న తాజా చిత్రం `మ‌హ‌ర్షి`. ఈ సినిమాతో క‌థానాయ‌కుడిగా 25 చిత్రాల మైలురాయికి చేరుకుంటున్నాడు ఈ హ్యాండ్స‌మ్ హీరో. వంశీ పైడిప‌ల్లి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ని ప్ర‌ముఖ నిర్మాత‌లు సి.అశ్వ‌నీద‌త్‌, `దిల్‌` రాజు, ప్ర‌సాద్ వి.పొట్లూరి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. మ‌హేష్‌కి జోడీగా పూజా హెగ్డే న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో `అల్ల‌రి` న‌రేష్ ఓ కీల‌క పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ సంగీత‌మందిస్తున్నాడు. ఇదిలా ఉంటే… ఉగాది సంద‌ర్భంగా ఏప్రిల్ 5న ఈ సినిమాని విడుద‌ల చేయ‌బోతున్నట్లు గ‌తంలో చిత్ర యూనిట్ ప్ర‌కటించింది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… విడుద‌ల తేదిలో చిన్న మార్పు చోటుచేసుకుంద‌ని తెలుస్తోంది. వినిపిస్తున్న క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం… `మ‌హ‌ర్షి` ఏప్రిల్ 26న తెర‌పైకి వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని తెలుస్తోంది. అయితే… దీనికి సంబంధించి అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న రావాల్సి ఉంది. సాధార‌ణ ఎన్నిక‌ల ప్ర‌క‌ట‌న వ‌చ్చాకే… `మ‌హ‌ర్షి` విడుద‌ల తేదిపై స్ప‌ష్ట‌త వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… ఏప్రిల్ ద్వితీయార్ధంలో వ‌చ్చిన మ‌హేష్ చిత్రాలు `పోకిరి`, `భ‌ర‌త్ అనే నేను` బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించాయి. ఈ నేప‌థ్యంలో… `మ‌హ‌ర్షి` కూడా సెంటిమెంట్ రిపీట్ చేస్తుందేమో చూడాలి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=Gi5xB4ZlXNE]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.