స‌మ్మ‌ర్ టార్గెట్‌గా మహేష్‌, సుకుమార్ చిత్రం?

Mahesh Babu – Sukumar Movie To Release in 2020 Summer,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Mahesh Babu and Sukumar Upcoming Movie Release in 2020 Summer,Mahesh Babu Next Film With Director Sukumar,Superstar Mahesh Babu Upcoming Film in 2020,Mahesh Babu Next Project Details
Mahesh Babu – Sukumar Movie To Release In 2020 Summer

`1 నేనొక్క‌డినే` త‌రువాత సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబు, బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ సుకుమార్ కాంబినేష‌న్‌లో మ‌రో సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించ‌నుంది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఈ సినిమా రొమాంటిక్ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్క‌నుంద‌ని తెలుస్తోంది. జూన్ నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమాని… 2020 వేస‌వికి విడుద‌ల చేయ‌నున్నార‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెల్ల‌డి కానున్నాయి. ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం మ‌హేష్ త‌న 25వ చిత్రం `మ‌హ‌ర్షి`తో ఫుల్ బిజీగా ఉన్నారు. వంశీ పైడిప‌ల్లి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ప్ర‌ముఖ నిర్మాత‌లు సి.అశ్వ‌నీద‌త్‌, `దిల్‌` రాజు, ప్ర‌సాద్ వి.పొట్లూరి ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. పూజా హెగ్డే హీరోయిన్‌గా న‌టిస్తున్న ఈ సినిమాలో్ `అల్ల‌రి` న‌రేష్ ఓ కీల‌క పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ స్వ‌రాలు స‌మ‌కూరుస్తున్న ఈ చిత్రం… వేసవి సంద‌ర్భంగా ఈ ఏప్రిల్‌లో రిలీజ్ కానుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=xfhWWIfJuLA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

five × three =