`పేట‌` నాయిక‌ల‌కు సంక్రాంతి సెంటిమెంట్‌

Sankranthi Sentiment For Petta Stars,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Rajinikanth Petta Movie Latest News,Sankranthi Sentiment For Rajinikanth Petta Stars,Petta Movie Latest News
Sankranthi Sentiment For Petta Stars

సూప‌ర్ స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్ అభిమానులంతా ఎంతో ఆస‌క్తిగా ఎదురుచూస్తున్న సినిమా `పేట‌`. `బాషా` త‌రువాత దాదాపు 24 ఏళ్ళ అనంత‌రం సంక్రాంతికి విడుద‌ల‌వుతున్న సూప‌ర్ స్టార్ సినిమా ఇదే కావ‌డంతో… ఈ ప్రాజెక్ట్‌పై మంచి అంచ‌నాలే ఉన్నాయి. ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాలో ర‌జ‌నీకి జోడీగా తొలిసారిగా సీనియ‌ర్ హీరోయిన్లు సిమ్రాన్‌, త్రిష న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… ఈ ఇద్ద‌రు నాయిక‌ల‌కు సంక్రాంతి సెంటిమెంట్ బ‌లంగానే ఉంది. సిమ్రాన్ కెరీర్ ని మ‌లుపు తిప్పిన తెలుగు చిత్రాలు `స‌మ‌ర‌సింహా రెడ్డి` (1999), `క‌లిసుందాం…రా!`(2000), `న‌ర‌సింహ‌నాయుడు`(2001)… మూడు వ‌రుస సంవ‌త్స‌రాల్లో సంక్రాంతి కానుక‌గానే విడుద‌లై ఆమెను స్టార్ హీరోయిన్ చేశాయి. అలాగే… త్రిష విష‌యానికి వ‌స్తే… ఆమెను ఓవ‌ర్ నైట్ స్టార్‌గా మార్చేసిన `వ‌ర్షం` (2004)తో పాటు `ఉత్త‌మ న‌టి`గా `నంది`ని అందించిన `నువ్వొస్తానంటే నేనొద్దంటానా`(2005)కూడా సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో విడుద‌లైంది. అలాగే `కృష్ణ‌` (2008)తో మ‌రో సంక్రాంతి విజ‌యాన్ని త‌న ఖాతాలో జ‌మ చేసుకుంది. మ‌రి… సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో `హ్యాట్రిక్ హిట్స్ స్పెష‌లిస్ట్స్` అయిన సిమ్రాన్‌, త్రిష‌… చాలా గ్యాప్ త‌రువాత అదే సీజ‌న్‌లో ఈ రోజు (జ‌న‌వ‌రి 10) విడుద‌ల‌వుతున్న `పేట‌`తో ఆ మ్యాజిక్ రిపీట్ చేస్తారేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=sPxTnkBrmhw]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here