య‌న్టీఆర్ ‘వ‌రక‌ట్నం’కు 50 ఏళ్ళు

50 Years For Sr NTR Varakatnam Movie,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,50 Years Completed For Sr NTR Varakatnam Movie,Sr NTR Varakatnam Movie Completes 50 Years,Sr NTR Varakatnam Movie Latest News
50 Years For Sr NTR Varakatnam Movie

మ‌హాన‌టుడు య‌న్టీఆర్ క‌థానాయ‌కుడిగానే కాదు ద‌ర్శ‌కుడిగానూ తెలుగునాట త‌న‌దైన ముద్ర వేశారు. `సీతారామ‌క‌ళ్యాణం`, `గులేబ‌కావ‌ళి క‌థ‌`, `శ్రీ‌కృష్ణ పాండ‌వీయం` చిత్రాల‌తో ద‌ర్శ‌కుడిగా హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల‌ను అందుకున్న య‌న్టీఆర్… స్వీయ‌ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందించిన నాలుగో చిత్రం `వ‌ర‌క‌ట్నం`. ఈ చిత్రానికి ద‌ర్శ‌కత్వంతో పాటు… క‌థ‌, స్క్రీన్‌ప్లేను కూడా అందించారాయన‌. వ‌ర‌క‌ట్నం నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ సినిమాలో యన్టీఆర్ స‌ర‌స‌న కృష్ణ‌కుమారి క‌థానాయిక‌గా న‌టించగా… సావిత్రి, స‌త్య‌నారాయ‌ణ‌, నాగ‌భూష‌ణం, మిక్కిలినేని, రేలంగి, ప‌ద్మ‌నాభం, సూర్య‌కాంతం, చంద్ర‌క‌ళ‌, హేమ‌లత త‌దిత‌రులు ఇత‌ర‌ ముఖ్య‌పాత్ర‌ల‌ను పోషించారు. నేష‌న‌ల్ ఆర్ట్ థియేట‌ర్స్, రామ‌కృష్ణ సినీ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి య‌న్.త్రివిక్ర‌మ‌రావు నిర్మాత‌గా వ్య‌వ‌హరించారు. యన్టీఆర్‌కు అత్యంత స‌న్నిహితుడైన సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు టి.వి.రాజు స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ ప్ర‌జాద‌ర‌ణ పొందాయి. జ‌న‌వ‌రి 9, 1969న‌ విడుద‌లైన ఈ సినిమా… నేటితో 50 వ‌సంతాల‌ను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=-LQ5lxN7_lU]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

1 + 9 =