మార్చిలో వ‌స్తున్న బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్‌, కాజ‌ల్ `సీత‌`?

Bellamkonda Sreenivas and Kajal Aggarwal New Movie to Release in March

యువ క‌థానాయ‌కుడు బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్‌, టాలీవుడ్ చంద‌మామ కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్ కాంబినేష‌న్‌లో సెన్సేష‌న‌ల్ డైరెక్ట‌ర్ తేజ ఓ సినిమాని తెర‌కెక్కిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. కొత్త త‌ర‌హా కాన్సెప్ట్‌తో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాకి `సీత‌` అనే పేరు ప‌రిశీలిస్తున్న‌ట్లు స‌మాచారం. అంతేకాదు… టైటిల్ రోల్‌లో న‌టిస్తున్న కాజ‌ల్‌… త‌న కెరీర్‌లో ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు చేయ‌ని ఓ డిఫ‌రెంట్ క్యారెక్ట‌ర్ చేస్తోంద‌ట‌. డ‌బ్బు పిచ్చి ఉన్న అమ్మాయిగా నెగ‌టివ్ ట‌చ్ క్యారెక్ట‌ర్‌లో కాజ‌ల్ న‌టిస్తోంద‌ట‌. ఆ పాత్రే… సినిమాకి హైలైట్ అని స‌మాచారం. ఇక‌… బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్ కూడా ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు చేయ‌ని కొత్త త‌ర‌హా పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ని తెలుస్తోంది. కాగా… ఈ సినిమాని తొలుత ఫిబ్ర‌వ‌రిలో విడుద‌ల చేయాల‌ని భావించిన‌ప్ప‌టికీ… తాజా సమాచారం ప్ర‌కారం మార్చిలో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకురానున్నార‌ని స‌మాచారం. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు అఫిషియ‌ల్‌గా వెలువ‌డుతాయి.

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here