మరో ఆఫర్ కొట్టేసిన కియారా!

Kiara Advani To Pair Up with Allu Arjun, Allu Arjun Upcoming Movie News,Allu Arjun Next Film Updates, Kiara Advani Next Film With Stylish Star Allu Arjun, Kiara Advani New Film Updates, Telugu FilmNagar, Latest Tollywood News, Telugu Film Updates, 2019 Telugu Movie News
Kiara Advani To Pair Up with Allu Arjun

భరత్ అనే నేను సినిమాతో తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో అడుగుపెట్టిన బాలీవుడ్ భామ కియారా అద్వానికి ఆ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ తో వరుస ఆఫర్లు క్యూ కడుతున్నాయి. ఇప్పటికే స్టార్ హీరో రామ్ చరణ్, బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న వినయ విధేయ రామ సినిమాలో ఛాన్స్ కొట్టేసింది. ఇప్పుడు తాజాగా మరో స్టార్ హీరో పక్కన ఈ భామ ఛాన్స్ కొట్టేసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో బన్నీ తన తదుపరి సినిమా కన్ఫామ్ అయిన సంగతి తెలిసిందే కదా. గీతా ఆర్ట్స్ .. హారిక అండ్ హాసిని కలిసి ఈ సినిమాను నిర్మించనున్నాయి. అయితే ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటించే అవకాశం ఎవరికి దక్కుతుందా అని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న నేపథ్యంలో…ఈ అవకాశం కియారా అద్వానికి దక్కినట్టు ఇప్పటికే వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇప్పటికే ఈ సినిమా టీమ్ ఆమెతో సంప్రదింపులు జరుపుతోందట. బన్నీ జోడీగా ఛాన్స్ అంటే ఆమె కాదనే అవకాశం ఉండదు కనుక, ఆమె ఎంపిక ఖరారైపోయినట్టేనని చెప్పుకుంటున్నారు. మరి దీనిపై క్లారిటీ రావాలంటే అధికారికంగా ప్రకటించేవరకూ ఆగాల్సిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=and6XZwInKM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.