విశ్వంభర లోకి మరో టాలెంటెడ్ నటుడు

bollywood actor kunal kapoor joins in vishwambhara movie

మెగాస్టార్ చిరంజీవి హీరోగా మల్లిడి విశిష్ట దర్శకత్వంలో రాబోతున్న సోషియో ఫాంటసీ చిత్రం విశ్వంభర. ఈసినిమా ప్రస్తుతం షూటింగ్ ను పూర్తి చేసుకుంటుంది. జులై నాటికి ఈసినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేయనున్నట్టు తెలుస్తుంది. అయితే గ్రాఫిక్స్ కు టీమ్ ఎక్కువ సమయం కేటాయించనున్నారట. ఇప్పటికే ఈసినిమా టైటిల్ గ్లింప్స్ ను రిలీజ్ చేయగా గ్లింప్స్ సినిమాపై అంచనాలను ఒక్కసారిగా పెంచేశాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు ఈసినిమాలో మరో టాలెంటెడ్ నటుడు కూడా జాయిన్ అయ్యాడు. ఆ నటుడు ఎవరో కాదు బాలీవుడ్ లో తన సినిమాలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న కునాల్ కపూర్. విశ్వంభర సినిమాలో కునాల్ కపూర్ నటిస్తున్నట్టు ఒక పోస్టర్ రిలీజ్ చేస్తూ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

కాగా ఈసినిమాలో త్రిష హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా అషికా రంగనాథ్ కూడా మరో హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఈసినిమాను భారీ బడ్జెట్ తో యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాతలు వి వంశీకృష్ణా రెడ్డి, ప్రమోద్ ఉప్పలపాటి, విక్రమ్‌రెడ్డి నిర్మిస్తున్నారు. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్న ఈ మూవీకి చోటా కె నాయుడు ఫోటోగ్రఫి అందించనున్నారు. ఈసినిమాను వచ్చేే ఏడాది సంక్రాంతికి జనవరి 10 వ తేదీన రిలీజ్ చేయనున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇

తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.