సుందరం మాస్టర్ ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్

Sundaram Master movie first day collections

కంటెంట్ ఉన్న సినిమాలకు ఈమధ్య ఎలాంటి ఆదరణ దక్కుతుందో చూస్తూనే ఉన్నాం. అందుకు తగ్గట్టుగానే మేకర్స్ కూడా కొత్త కొత్త ఐడియాస్ తో వస్తున్నారు. ఇప్పుడు అలాంటి కంటెంట్ ను నమ్ముకునే ఒక సినిమా వచ్చింది. ఆసినిమానే సుందరం మాస్టర్. కళ్యాణ్ సంతోష్‌ దర్శకత్వంలో హర్షచెముడు, దివ్య శ్రీపాద ప్రధాన పాత్రల్లో వచ్చిన సినిమా సుందరం మాస్టర్. ఈసినిమా నిన్న రిలీజ్ అయి ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఇక ఈసినిమా ఫస్ట్ షో నుండే పాజిటివ్ టాక్ ను సొంతం చేసుకుంది. కలెక్షన్స్ పరంగా కూడా మంచి కలెక్షన్స్ నే రాబట్టుకుంది. ఫస్ట్ డే ఈసినిమా 2 కోట్లకు పైగా కలెక్షన్స్ ను సొంతం చేసుకుంది. పాజిటివ్ టాక్ వచ్చింది కాబట్టి ముందు ముందు కలెక్షన్స్ పెరిగే అవకాశం ఉందంటున్నారు సినీ విశ్లేషకులు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈసినిమాలో ఇంకా హర్ష వర్ధన్, బాలకృష్ణ నీలకంఠపు, భద్రం తదితరులు కీలకపాత్రల్లో నటించారు. రవితేజ టీమ్‌ వర్క్స్‌, గోల్డెన్‌ మీడియా బ్యానర్లపై రవితేజ, సుధీర్‌కుమార్‌ కుర్రు సంయుక్తంగా ఈసినిమాను నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి శ్రీచరణ్‌ పాకాల సంగీతం అందించగా.. సినిమాటోగ్రాఫర్ గా దీపక్ యెరగేరా పనిచేశారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

fourteen − five =