నా సామిరంగ నుంచి వరలక్ష్మి గ్లింప్స్ రిలీజ్

Varalakshmi Glimpse Out From Naa Saami Ranga Movie

టాలీవుడ్ మన్మథుడు అక్కినేని నాగార్జున ప్రధానపాత్రలో నటిస్తోన్న తాజా చిత్రం ‘నా సామిరంగా’. తెలుగు, తమిళంలో ఎన్నో సూపర్ హిట్ పాటలకు నృత్యాలను సమకూర్చిన ప్రముఖ కొరియోగ్రాఫర్ విజయ్ బిన్ని దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ‘నేను లోకల్‌’, ‘ధమాకా’ సినిమాలకు పని చేసిన ప్రసన్న కుమార్‌ బెజవాడ ఈ సినిమాకు కథనందించగా.. ఆస్కార్ విన్నింగ్ కంపోజర్ ఎంఎం కీరవాణి ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందిస్తున్నారు. శ్రీనివాసా సిల్వర్ స్క్రీన్‌ బ్యానర్‌పై శ్రీనివాస చిట్టూరి నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాను గ్రాండ్‌గా నిర్మిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈ సినిమాలో ఆషికా రంగనాథ్, మిర్న మీనన్‌ హీరోయిన్స్‌గా నటిస్తుండగా.. టాలీవుడ్ హీరోలు అల్లరి నరేష్, రాజ్ తరుణ్ ఇతర కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా ఈ మూవీకి సంబంధించి క్రేజీ అప్‌డేట్‌ వచ్చింది. ‘నా సామిరంగ’ నుంచి హీరోయిన్ ఆషికా రంగనాథ్ క్యారక్టర్‌కి సంబంధించిన గ్లింప్స్ రిలీజ్ అయింది. ఇందులో ఆషికా ‘వరలక్ష్మి’ అనే పాత్రలో కనిపించారు. ఇక ఇందులో ఆషికా రంగనాథ్ అచ్చ తెలుగు అమ్మాయిలా కనిపించింది. సంప్రదాయ లంగా, ఓణీలో దర్శనమిచ్చి కుర్రకారు మది దోచేసింది. అద్దం ముందు నిలబడి తన అందాన్ని చూసుకుంటూ మురిసిపోవడం, అలాగే ఆమెకు దూరంగా బయట నిలబడిన నాగార్జున స్మోక్ చేస్తూ దీనిని గమనించడం గమనించొచ్చు.

ఇదిలా ఉండగా.. ఈ మూవీ నుంచి మరో సాలిడ్ అప్డేట్ కూడా ఇచ్చారు మేకర్స్. ‘ఎత్తుకెళ్లి పోవాలనిపిస్తుంది’ అనే ఫస్ట్ సింగిల్ ను ఈ వారంలో విడుదల చేయనున్నట్లు ప్రకటించారు. కాగా గత కొన్నిరోజుల క్రితం నాగార్జున బర్త్‌ డే సందర్భంగా రిలీజైన ‘నా సామిరంగా’ మూవీ టీజర్‌ అక్కినేని ఫ్యాన్స్‌లో జోష్ నింపింది. చాలా రోజుల తర్వాత నాగార్జున ఫుల్ యాక్షన్‌ మోడ్‌లో కనిపించడంతో.. సినిమాపై అంచనాలు ఓ రేంజ్‌లో ఏర్పడ్డాయి. దీనికితోడు ఇలా వరుస అప్డేట్స్ రావడంతో దీంతో నాగ్ అభిమానులు ఫుల్ ఖుషీ అవుతున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eleven + 6 =