డాక్యుమెంటరీ షార్ట్ ఫిల్మ్ ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్ కు ఆస్కార్ అవార్డ్

The Elephant Whisperers Wins Academy Award At Oscars 2023

బెస్ట్ షార్ట్ ఫిలిం క్యాటగిరిలో ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్ ఆస్కార్ అవార్డ్ గెలుచుకుంది. ప్రకృతికి మానవ జీవితానికి బంధాన్ని తెలిపే ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ ఎంతో పేరుగాంచింది. అడవిలో నివసించే దంపతులు తప్పిపోయిన ఏనుగును పెంచి పోషించిన కథతో కార్తికి గొన్సాల్వేస్ డాక్యుమెంటరీ రూపంలో ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ ను తెరకెక్కించడం జరిగింది. ఈ క్రమంలో ఉత్తమ డాక్యుమెంటరీ షార్ట్ విభాగంలో ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్ ఆస్కార్ అవార్డు గెలవటం జరిగింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్రపంచంలో ఎంతో ప్రతిష్టాత్మక పేరుగాంచిన ఆస్కార్ రావటంతో ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్ సినిమా యూనిట్ ఆనందానికి అవధులు లేవు. ఉత్తమ డాక్యుమెంటరీ షార్ట్ ఫిల్మ్ విభాగంలో ఈ సినిమాతో మరో రష్యన్ మూవీ పోటీ పడింది. కానీ ఆఖరికి ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్ ను ఆస్కార్ అవార్డు వరించింది. ఈ మూవీతో పాటు ఆర్ఆర్ఆర్ మూవీ నాటు నాటు సాంగ్ బెస్ట్ ఒరిజినల్ సాంగ్ విభాగంలో ఆస్కార్ అవార్డ్ గెలుచుకొంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here