అల్లూరి మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ లో అల్లు అర్జున్ స్పీచ్

Allu Arjun Speech at Alluri Pre Release Event, Allu Arjun Speech, Alluri Movie Pre Release Event, Alluri Telugu Movie Pre Release Event, Alluri Telugu Movie, Alluri Telugu Movie Review, Alluri Movie Review, Alluri Review, Alluri Telugu Review, Alluri First Review, Alluri Movie Review And Rating, Alluri Critics Review, Alluri Story review, Alluri Movie Highlights, Alluri Movie Plus Points, Alluri Movie Public Talk, Alluri Movie Public Response, Alluri, Alluri Movie, Alluri Movie Updates, Alluri Telugu Movie Updates, Alluri Telugu Movie Live Updates, Alluri Telugu Movie Latest News, Alluri Pre Release Event Chief Guest Icon Star Allu Arjun, Icon Star Allu Arjun, Telugu Filmnagar, Tollywood Latest, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Telugu Movies News

లక్కీ మీడియా బ్యానర్ పై ప్రదీప్ వర్మ దర్శకత్వంలో శ్రీవిష్ణు , కయడు లోహర్ జంటగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ అల్లూరి మూవీ సెప్టెంబర్ 23 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. హీరో శ్రీవిష్ణు పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటించిన ఈ మూవీ లో సుమన్ , తనికెళ్ళ భరణి , రాజా రవీంద్ర ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ , ట్రైలర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అల్లూరి మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ నిన్న హైదరాబాద్ లో గ్రాండ్ గా జరిగింది. ఈ ఈవెంట్ కు ముఖ్య అతిథి గా పాల్గొన్న ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ మాట్లాడుతూ .. ఇక్కడికి వచ్చిన తన ఫ్యాన్స్ కి, అలానే శ్రీవిష్ణు గారి ఫ్యాన్స్, వెల్ విషర్స్ కి ప్రత్యేకంగా ధన్యవాదాలు అనీ , శ్రీవిష్ణు గారి ఫస్ట్ మూవీ ప్రేమ ఇష్క్ కాధల్ లో ఆయన యాక్టింగ్ తనకు విపరీతంగా నచ్చిందనీ , అందుకే అటువంటి గొప్ప టాలెంట్ ఉన్న వ్యక్తి మంచి కంటెంట్ కలిగిన మూవీస్ సెలెక్ట్ చేసుకుంటే కెరీర్ మరింతగా బాగుంటుందని సలహా ఇచ్చాననీ , శ్రీవిష్ణు నటించిన ప్రతి మూవీ తాను చూశాననీ , కొన్ని సినిమాలు కమర్షియల్ గా సక్సెస్ కానప్పటికీ కూడా ప్రతి సినిమాలో ఆయన నటనని మరింతగా ఇంప్రూవ్ చేసుకుంటూ కొనసాగుతున్నారనీ , అల్లూరి మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ కు ఆహ్వానించగానే వెళ్ళాలి అనిపించి వెంటనే ఒప్పుకున్నాననీ , నిర్మాత వేణుగోపాల్, దర్శకుడు ప్రదీప్ వర్మ , హీరోయిన్ కయడు లోహర్ , అలానే యావత్ యూనిట్ మొత్తానికి తన బెస్ట్ విషెస్ అనీ , మంచి మనస్సుగల శ్రీవిష్ణు గారి అల్లూరి తప్పకుండా పెద్ద సక్సెస్ అందుకోవాలని తాను కోరుకుంటున్నాననీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here