తమిళ , హిందీ మూవీ ఆఫర్స్ తో బిజీగా సునీల్

Sunil Becomes Busy with Tamil and Hindi,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies 2022,New Telugu Movies 2022,Telugu Movies 2022,Sunil,Sunil Movies,Hero Sunil,Actor Sunil,Sunil New Movie,Sunil Latest Movie,Sunil Upcoming Movie,Sunil Latest Project,Sunil Next Project,Sunil Upcoming Project,Sunil New Project,Sunil Movie Updates,Sunil Movie News,Sunil Latest News,Sunil Latest Film Updates,Sunil New Movie Updates,Sunil Latest Movie Updates,Sunil New Movies,Sunil Latest Movies,Sunil Tamil Movies,Sunil Hindi Movies,Sunil News,Sunil Busy with Tamil and Hindi Movies,Sunil New Movie News,Sunil Latest Movie News,Sunil New Movie Details On Cards,Sunil Upcoming Movie Details On Cards,Sunil Next Movie Details On Cards,Sunil Latest Movie Details On Cards,Sunil New Movie Details,Sunil Latest Projects,Sunil New Films,#Sunil

క‌మెడియ‌న్‌గా కెరీర్ ప్రారంభించిన సునీల్ పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తన కామెడీ టైమింగ్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని స్టార్ కమెడియన్ గా మారారు. సక్సెస్ ఫుల్ కమెడియన్ గా కొనసాగుతున్న సునీల్ హీరోగా మారి “అందాల రాముడు ” , “మర్యాద రామన్న “వంటి సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించిన విషయం తెలిసిందే. “క‌ల‌ర్ ఫొటో”, “పుష్ప:ది రైజ్ ” సినిమాల‌తో నెగెటివ్ షేడ్స్ ఉన్న పాత్ర‌ల్లోనూ సునీల్ అంద‌రినీ ఆక‌ట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “F3 “మూవీ లో సునీల్ ఫుల్ లెంగ్త్ కామెడీ రోల్‌లో నటించారు. మే 27 వతేది రిలీజ్ కానున్న ఆ మూవీ పై సునీల్ చాలా హోప్స్ పెట్టుకున్నారు. “పుష్ప” మూవీ తరువాత వేరే భాషల నుంచి కూడా ఆఫర్లు వస్తున్నాయని సునీల్ తెలిపారు.తమిళ్, హిందీ భాషల నుంచి ఎక్కువగా ఆఫర్స్ వస్తున్నాయనీ , తమిళ్ లో ఆల్రెడీ 2 ప్రాజెక్టులు ఓకే చేశాననీ , . ఆ రెండు సినిమాల్లో విలన్ పాత్రలేననీ , . హిందీ నుంచి కూడా 2 ప్రాజెక్టులొచ్చాయనీ , . అందులో ఒకటి విలన్ పాత్ర. ఇంకో సినిమాలో కమెడియన్ పాత్ర అనీ సునీల్ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.