ఎన్టీఆర్ అభిమానులను సర్ ప్రైజ్ చేసిన కొరటాల

Koratala Siva Surprises Jr NTR fans,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Jr NTR,Young Tiger Jr NTR,Jr NTR Movie Updates,Jr NTR upcoming Movies,Jr NTR NTR30 Movie Updates,Jr NTR latest news,Jr NTR Movie Latest Updates, Jr NTR Koratala Siva Movie Updates,Director Koratala Siva Movie with Jr NTR,Jr NTR Movie With Koratala Siva Movie #NTR30,#NTR30 Movie Updates, Koratala Siva Suprises Young Tiger Jr NTR Fans,#NTR30 Motion Poster Released in Telugu and Hindi,Jr NTR Motion Poster with Solid Dialogue Released for Fans, Jr NTR #NTR30 Motion Poster Released

పలు సూపర్ హిట్ సినిమాలకు రైటర్ గా పని చేసిన కొరటాల శివ సూపర్ హిట్ “మిర్చి “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యారు. “శ్రీమంతుడు “, “జనతా గ్యారేజ్ “”భరత్ అనే నేను ” వంటి బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో కొరటాల ప్రేక్షకులను అలరించిన విషయం తెలిసిందే. కొరటాల దర్శకత్వంలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ హీరోగా తెరకెక్కనున్న “#NTR30” మూవీ త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ బర్త్ డే సందర్భంగా “#NTR30” , “#NTR31 ” మూవీస్ పోస్టర్స్ రిలీజ్ కావడం తో అభిమానుల ఆనందానికి హద్దే లేదు. తమ అభిమాన హీరో ఎన్టీఆర్ తో బ్లాక్ బస్టర్ “జనతా గ్యారేజ్”మూవీ తెరకెక్కించినా రీసెంట్ గా కొరటాల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన “ఆచార్య ” మూవీ పరాజయం పాలవడం తో “#NTR30” మూవీ ని కొరటాల ఎలా తెరకెక్కిస్తారనే డౌట్ తో అభిమానులు కొంచెం అసంతృప్తి తో ఉన్నారు. “#NTR30” మూవీ మోషన్ పోస్టర్ కు తెలుగు ప్రేక్షకులతో పాటు హిందీ ప్రేక్షకులనుండి అద్భుత రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఎన్టీఆర్ మోషన్ పోస్టర్ , సాలిడ్ డైలాగ్ తో కొరటాల డిజైన్ చేసి అభిమానులను సర్ ప్రైజ్ చేసి శాటిస్ ఫై చేశారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here