‘ఆర్ఆర్ఆర్’ మాసివ్ ప్రమోషన్స్.. 9 నగరాల షెడ్యూల్ ఫిక్స్..!

RRR Movie Promotions in 9 cities,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates, RRR Promotional Tour,RRR Promotions,RRR Promotions in cities,RRR Movie Promotional Tour Updates,RRR Promotions Updates,RRR Tour Updates, heading to different cities for the promotions of the film,Team of RRR including SS Rajamouli,Jr NTR and Ram Charan are going to take part in this promotional campaign. Alia Bhatt and Ajay Devgn would join the promotions in a few cities based on their schedules,18th March – Hyderabad, Dubai,19th March – Bengaluru 20th March – Baroda and Delhi,21st March – Amritsar and Jaipur,22nd March – Kolkata and Varanasi,23rd March – Hyderabad,RRR posted the schedule of their promotional campaign on Twitter officially, Come join our MaRRRch RRR Take Over,Ram Charan as Alluri Sitarama Raju,NTR plays the role of Komaram Bheem,Roudram Ranam Rudhiram Movie on 25th march,Roudram Ranam Rudhiram Movie Movie Releasing On 25th march, RRR is produced by DVV Entertainments,RRR film is going to be released in multiple languages across the world, M. M. Keeravani Music Director For RRR Movie, M. M. Keeravani Music Director,Ram Charan as Alluri Sitarama Raju,NTR plays the role of Komaram Bheem,RRR Movie Songs,RRR Movie Super Hit Songs, RRR Movie on March 25th,Jr NTR and Ram Charan Multistarrer Big Buget Film RRR,Alia Bhatt with Ram charan,Olivia Morris with Jr NTR,Bollywood hero Ajay Devgn in RRR Movie,#JrNTR,#RRRTakeOver,#RRRMovie

ఆర్ఆర్ఆర్ సందడి మళ్లీ మొదలైంది. వాయిదా పడిన తరువాత కొన్నిరోజులు సైలెంట్ గా ఉన్న చిత్రయూనిట్ ఇప్పుడు మళ్లీ ప్రమోషన్స్ ను మొదలుపెట్టింది. ఎక్కడ చూసినా ఆర్ఆర్ఆర్ సందడే కనిపిస్తుంది. ఇక రిలీజ్ డేట్ దగ్గర పడుతున్న నేపథ్యంలోనే మేకర్స్ భారీ స్థాయిలో ప్రమోషన్స్ మొదలుపెట్టనున్నారు. 9 ప్రధాన నగరాల్లో ఈసినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు నిర్వహించనున్నారు. అంతేకాదు ఏ నగరంలో ఎప్పుడు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు నిర్వహించనున్నారో ఆ డేట్లను కూడా ఫిక్స్ చేస్తూ మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మార్చి 18వ తేదీన హైదరాబాదు
మార్చి 18- దుబాయ్
మార్చి 19- బెంగళూరు
మార్చి 20- బరోడా
మార్చి 20- ఢిల్లీ
మార్చి 21- అమృత్ సర్
మార్చి 21- జైపూర్
మార్చి 22- కోల్ కతా
మార్చి 22- వారణాసి

కాగా భారత స్వాతంత్ర సమరయోధులు అల్లూరి సీతారామరాజు, కొమరం భీమ్​ జీవితాల ఆధారంగా తెరకెక్కిన ఫిక్షన్ డ్రామా ‘ఆర్ఆర్ఆర్’. అల్లూరిగా రామ్​చరణ్, కొమురం భీమ్​గా ఎన్టీఆర్ నటించారు. రామ్ చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ నటిస్తుండగా.. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ భామ ‘ఒలివియా మోరిస్’ నటిస్తుంది. ఇక ముఖ్యమైన పాత్రల్లో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అజయ్ దేవగన్, సముద్రఖని, రే స్టీవెన్సన్, ఆలిసన్ డూడి కూడా నటిస్తున్నారు. డీవీవీ ఎంటెర్టైన్మెంట్స్ పతాకం పై దానయ్య ఈ సినిమాని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. సెంథిల్ కుమార్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్న ఈ మూవీ తెలుగుతో పాటు హిందీ, తమిళ, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో విడుదల కానుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here