బాలకృష్ణ , అల్లు అర్జున్ మల్టీ స్టారర్ మూవీ పై బోయపాటి కామెంట్స్

Boyapati Sreenu Comments About Balakrishna and Allu Arjun Multi-Starrer,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates,Boyapati Sreenu,Boyapati Sreenu Comments,Boyapati Comments On Multi Starrer Movie,Boyapati Sreenu About Balakrishna and Allu Arjun, Boyapati Sreenu Latest Updates,Boyapati Sreenu Next Movie,Boyapati Sreenu New Movie Updates,Boyapati Comment on Balakrishna,, Tollywood Updates, Multistarrer Movies,Balakrishna Akhanda Movie,Balakrishna Akhanda Telugu Movie,Balakrishna Latest Blockbuster Movie Akhanda,Akhanda is a Pan World Movie, Legend Movie,Legend Telugu Movie,Legend Full Movie,Legend Telugu Blockbuster Movie,Bhadra Telugu Movie,Bhadra Telugu Full Movie,Simha,Balakrishna Simha Movie,Simha Telugu Movie,

“భద్ర “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు దర్శకుడిగా పరిచయం అయిన బోయపాటి శ్రీను పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. బాలకృష్ణ  హీరోగా బోయపాటి తెరకెక్కించిన “సింహా “, లెజెండ్ “, “అఖండ“, అల్లు అర్జున్ హీరోగా తెరకెక్కించిన “సరైనోడు ” మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. “లెజెండ్ ” మూవీ కి బెస్ట్ డైరెక్టర్ గా బోయపాటి నంది అవార్డ్ అందుకున్నారు. దర్శకుడు బోయపాటి హీరోలను ఎంత పవర్ ఫుల్ గా చూపిస్తారో విలన్స్ ను కూడా అదే విధంగా చూపించడం విశేషం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మీడియా సమావేశంలో బాలకృష్ణ , అల్లు అర్జున్ లతో మల్టీ స్టారర్ మూవీ పాజిబిలిటీ గురించి అడగగా , ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ లో ఏదైనా జరగ వచ్చుననీ , సమయం , సందర్భం కలసి రావాలని బోయపాటి చెప్పారు. ఇద్దరు స్టార్ హీరోలు రామ్ చరణ్ , ఎన్టీఆర్ లతో “RRR” మూవీ తెరకెక్కిన విషయం తెలిసిందే కదా. ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ హీరోలు మల్టీ స్టారర్ మూవీస్ లో నటించడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నట్టు సమాచారం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here