‘ప్రశాంత్ నీల్’ బర్త్ డే.. టీమ్ సర్ ప్రైజ్ గ్లింప్స్

KGF2 Team Releases Suprise Glimpse On Director Prashanth Neel Birthday,KGF: Chapter 2,KGF Chapter 2,KGF Chapter 2 Movie,KGF Chapter 2 Movie Updates,KGF Chapter 2 Movie News,KGF Chapter 2 Movie Team,KGF Chapter 2 Director,Director Prashanth Neel,Prashanth Neel,Prashanth Neel Latest News,Happy Birthday Prashanth Neel,HBD Prashanth Neel,Prashanth Neel Birthday Special,Prashanth Neel Birthday,KGF Chapter 2 Movie Special Wishes To Prashanth Neel,KGF 2 Special Wishes To Prashanth Neel,KGF Chapter 2 Wishes To Prashanth Neel,Prashanth Neel New Movie,Prashanth Neel Latest Movie,Prashanth Neel Turns 42,KGF Chapter 2 Team Surprises Prashanth Neel,KGF Chapter 2 Yash,Yash,Team KGF Chapter 2 Surprise Prashant Neel,KGF Chapter 2 Surprise Glimpse,Happy Birthday To The Director With Vision Prashanth Neel,KGF Chapter 2 Glimpse,Hombale Films,KGF Chapter 2 Prashanth Neel Surprise Glimpse,KGF 2 Update,KGF 2 New Update,KGF Chapter 2 Video,KGF Chapter 2 Making,#KGFChapter2,#HBDPrashanthNeel

‘ఉగ్రం’ అనే సూపర్ హిట్ మూవీతో కన్నడ పరిశ్రమలో అరంగేట్రం చేశాడు దర్శకుడుప్రశాంత్ నీల్. అయితే కె.జి.యఫ్ తీసుకొచ్చినంత గుర్తింపు మరే సినిమా తీసుకురాలేదు. దేశవ్యాప్తంగా ఒక్క సారిగాకె.జి.యఫ్ తో టాక్ ఆఫ్ ద టౌన్ అయ్యాడు. ఇప్పుడు అదే జోష్ తో కె.జి.యఫ్ తీస్తున్నాడు. అంతేకాదు పాన్ ఇండియా డైరెక్టర్ గా ఇప్పుడు టాలీవుడ్ లో స్టార్ హీరోలందరినీ లైన్ లో పెడుతూ పాన్ ఇండియా సినిమాలకు తెరకెక్కించడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక నేడు ప్రశాంత్‌ పుట్టిన రోజు. ఈ సందర్భంగా అతడితో ‘కేజీఎఫ్’.. ‘సలార్’ చిత్రాలు నిర్మిస్తున్న హోంబలె ఫిలిమ్స్ ఒక ట్రిబ్యూట్ వీడియోను రూపొందించింది. ‘కేజీఎఫ్’ మేకింగ్ సందర్భంగా ప్రశాంత్ తన టీం కలిసి పని చేసే వీడియో ఇది. కన్నడ నేల నుంచి పుట్టిన ఈ దర్శకుడు.. ‘ది బెస్ట్’ అనిపించుకున్నాడని.. తన టీంలో ప్రతి ఒక్కరి నుంచి ‘ది బెస్ట్’ రాబడతాడని అతడికి ఎలివేషన్ ఇస్తూ ఈ వీడియో సాగింది.

ప్రస్తుతం ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన కె.జి.యఫ్ 2 రిలీజ్ కు సిద్దంగా ఉంది. ఇంకా పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ తో సలార్ సినిమా చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ దశలో ఉంది. ఇంకా ఎన్టీఆర్ తో ఇటీవలే ఒక సినిమా చేస్తున్నట్టు అధికారికంగా ప్రకటించారు. అంతేకాదు వీరితో కాకుండా ఇంకా బన్నీతో, చరణ్ తో కూడా సినిమాలు చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here