కరోనాతో మరో దర్శకుడికి మాతృ వియోగం

Tollywood Veteran Director TLV Prasad Mother Passes Away Due To Corona Virus,Director TLV Prasad,Director TLV Prasad Mother Tatineni Annapoorna Passes Away,Director TLV Prasad Mother Passes Away Due To COVID 19,Tatineni Annapoorna Passes Away Due To COVID-19,Tatineni Annapoorna,Tatineni Annapoorna Latest News,Tatineni Annapoorna Is No More,Tatineni Annapoorna Died,Tatineni Annapoorna Death News,Tatineni Annapoorna,Director TLV Prasad Mother Tatineni Annapoorna Is No More,Tatineni Annapurna Passed Away,Tatineni Annapurna News,Tatineni Annapurna Passes Away Due To COVID,Tatineni Annapurna Latest,Director TLV Prasad Mother Passed Away,Tatineni Annapoorna Passes Away Due To Coronavirus,Tatineni Annapoorna Death,Tatineni Annapoorna Is Dead,Tatineni Annapoorna Passes Away At The Age Of 91,RIP Tatineni Annapoorna

కరోనా ఫస్ట్ వేవ్ వల్ల సినీ ఇండస్ట్రీ ఎంతో నష్టపోయిన సంగతి తెలిసిందే. అంతేకాదు ఎంతోమంది సినీ ప్రముఖులు ఫస్ట్ వేవ్ కు బలయ్యారు. ఇప్పుడు సెకండ్ వేవ్ వచ్చింది.. సెకండ్ వేవ్ లో కూడా చాలా మంది సెలబ్రిటీలు కరోనా వల్ల మృతి చెందారు. ఇంకా చాలామంది కరోనా బారిన పడ్డారు. ఇక ఇప్పుడు మరో దర్శకుడికి కూడా సతీ వియోగం కలిగింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సీనియర్ నిర్మాత, దర్శకుడు తాతినేని ప్రకాశరావు సతీమణి అన్నపూర్ణ ఆదివారం కరోనాతో కన్ను మూశారు. ఆమెకు 91 ఏళ్లు. ఈ దంపతులకు ఒక కుమారుడు, కుమార్తె ఉన్నారు. అలనాటి ఎన్టీఆర్‌, ఏఎన్నార్‌, శోభన్ బాబు లాంటి దిగ్గజ నటులతోనే కాకుండా తెలుగు, తమిళ, హిందీ భాషలలో ఎందరో నటీ నటుల చిత్రాలకు దర్శకుడిగా వ్యవహరించిన దర్శకుడు తాతినేని ప్రకాశరావు. కుమారుడు తాతినేని ప్రసాద్ కూడా దర్శకుడే. తెలుగు, హిందీ భాషల్లో ఎన్నో చిత్రాలు నిర్మించారు. అన్నపూర్ణ మనవడు తాతినేని సత్య ప్రకాశ్ కూడా దర్శకుడే. నాని నటించిన `భీమిలీ కబడ్డీ జట్టు` సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయమై `SMS`, `శంకర`, `వీడెవడు` లాంటి సినిమాలను తెరకెక్కించాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here