దిల్ రాజు మేనల్లుడి సినిమా రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

Date Confirmed For Dil Raju Nephew Movie Release,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Anupama Parameswaran,Actress Anupama Parameswaran,Heroine Anupama Parameswaran,Anupama Parameswaran Movies,Anupama Parameswaran New Movie,Anupama Parameswaran Next Movie,Anupama Parameswaran Upcoming Movies,Anupama Parameswaran Latest And Upcoming Movies,Anupama Parameswaran Next Project,Anupama Parameswaran Opposite Dil Raju’s Nephew Ashish,Anupama Parameswaran To Star Opposite Ashish,Dil Raju’s Nephew Ashish,Ashish,Anupama Parameswaran Opposite Ashish,Anupama Parameswaran Opposite Dil Raju’s Nephew,Rowdy Boys Motion Poster - Ashish,Anupama,Devi Sri Prasad,Harsha Konuganti,Dil Raju,Rowdy Boys Telugu Movie,Rowdy Boys Film,Anupama In Rowdy Boys,Rowdy Boys First Look,Dil Raju,Dil Raju Movies,Rowdy Boys Movie,Rowdy Boys Motion Poster

తన సినీ కెరీర్ లో ఎంతో మంది వారసులను తెలుగు తెరకు పరిచయం చేసిన దిల్ రాజు ఇప్పుడు తమ ఇంటి వారసుడిని పరిచయం చేయనున్న సంగతి తెలిసిందే. మేనల్లుడు ఆశిష్ రెడ్డి వెండితెర ఎంట్రీకి రంగం సిద్ధమైంది. ‘హుషారు’ వంటి యూత్ ఫుల్ చిత్రాన్ని రూపొందించి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న హర్ష కొనుగంటి ఈ సినిమాకు దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ దశలో ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటివరకూ ఒక్క అప్ డేట్ కూడా లేదు. అయితే తాజాగా ఒక అప్ డేట్ ఇచ్చింది చిత్రయూనిట్. ఎప్పటినుండో అనుకుంటున్నట్టే ఈ చిత్రానికి ‘రౌడీ బాయ్స్’ అనే టైటిల్ ను ఖరారు చేసి మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు. అంతేకాదు రిలీజ్ డేట్ ను కూడా ఫిక్స్ చేసేశారు. జూన్ 25న సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు.

కాగా ఈసినిమాలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. దేవిశ్రీప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈసినిమాను శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై దిల్ రాజు నిర్మించనున్నారు. మరి ఎంతోమంది హీరోలకు సూపర్ హిట్ లు ఇచ్చిన దిల్ రాజు తన వారసుడికి ఎలాంటి హిట్ ఇస్తాడో చూడాలి.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

19 − 2 =