షూటింగ్ లో హీరో అజిత్ కు ప్రమాదం

Hero Ajith Gets A Minor Injury While Doing A Bike Stunt During The Movie Shoot Of Valimai Movie.

బోనీ కపూర్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్ పై సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర దర్శకుడు హెచ్ వినోత్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ అజిత్ , హుమా ఖురేషి జంటగా యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “వాలిమై “తమిళ మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో హీరో కార్తికేయ ప్రతినాయకుడిగా కోలీవుడ్ కు పరిచయం అవుతున్నారు. యువన్ శంకర్ రాజా సంగీతం అందిస్తున్నారు.

కరోనా కారణంగా నిలిచిపోయిన “వాలిమై “మూవీ షూటింగ్ 8నెలల తరువాత హైదరాబాద్ లో పునః ప్రారంభం అయ్యింది. ప్రస్తుతం అజిత్ పై బైక్ ఛేజింగ్ సన్నివేశాలు తెరకెక్కిస్తున్నారు. హీరో అజిత్ బైక్ రేసర్ కావడంతో డూప్ లేకుండానే ఆ స్టంట్ సన్నివేశాలలో నటిస్తున్నారు. బైక్ స్టంట్ లో పాల్గొంటున్న హీరో అజిత్ కు ప్రమాదం జరిగి కాళ్ళకు , చేతులకు స్వల్ప గాయాలు అయ్యాయని , ప్రస్తుతం హైదరాబాద్ లోనే అజిత్ చికిత్స తీసుకుంటున్నారని సమాచారం. హెచ్ వినోత్ , అజిత్ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన “నెర్కొండ పార్వై ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. “వాలిమై “మూవీ పై అభిమానులతో పాటు ప్రేక్షకులలో భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here