‘వైల్డ్ డాగ్’ – నాగ్ కోసం స్టంట్స్ కంపోజ్ చేస్తున్న బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో తండ్రి

Father Of This Bollywood Hero To Compose Action Sequences For Akkineni Nagarjuna In Wild Dog Movie

ప్రస్తుతం కింగ్ నాగార్జున వైల్డ్ డాగ్ సినిమా షూటింగ్ లో ఉన్నసంగతి తెలిసిందే. అహిషోర్ సాల్మన్ డైరెక్ట్ చేస్తోన్న ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇటీవలే స్టార్ట్ అయింది. ఇక ఇప్పుడు ఈ సినిమా కోసం హిమాలయాలకు వెళ్ళింది చిత్రయూనిట్. ఈ సినిమా తాజా షెడ్యూల్ హిమాచ‌ల్ ప్రదేశ్‌లోని మ‌నాలీలో మొద‌లైంది. దాదాపు మూడు వారలు అక్కడే నిర్విరామంగా షూటింగ్ చేసుకోనున్నారు. సుదీర్ఘంగా కొన‌సాగే ఈ షెడ్యూల్‌లో నాగార్జునతో స‌హా ప్రధాన పాత్రధారుల‌పై కీల‌క స‌న్నివేశాలు చిత్రీక‌రిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఒక ఇంట్రెస్టింగ్ పాయింట్ బయటకి వచ్చింది. అదేంటంటే.. అక్కడ నాగ్ కు ఒక బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో తండ్రి స్టంట్స్ కంపోజ్ చేయనున్నారట. ఆ స్టార్ హీరో ఎవరో కాదు… విక్కీ కౌషల్. విక్కీ కౌషల్ తండ్రి శ్యామ్ కౌషల్. ఈ సినిమా కోసం శ్యామ్ కౌషల్ ను తీసుకున్నట్టు తెలుస్తుంది. యాక్షన్ సన్నివేశాలు రియలిస్టిక్ గా ఉండాలని.. దానికి శ్యామ్ కౌషల్ అయితేనే కరెక్ట్ గా ఉంటుందని అతన్ని ఎంపిక చేసుకున్నారట. కాగా `యురీ` చిత్రంతో విక్కీ కౌషల్ దేశ వ్యాప్తంగా మంచి పాపులారిటీ సంపాదించుకున్నాడు.

కాగా య‌థార్థ ఘ‌ట‌న‌ల ఆధారంగా రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రంలో ఏసీపీ విజ‌య్ వ‌ర్మగా నాగార్జున నటిస్తున్నాడు. నాగార్జున జోడీగా దియా మీర్జా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ఓ కీల‌క పాత్రలో స‌యామీ ఖేర్ క‌నిపించ‌నున్నారు. మ్యాట్నీ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యాన‌ర్‌పై నిరంజ‌న్ రెడ్డి, అన్వేష్ రెడ్డి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి షానీల్ డియో సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా ప‌నిచేస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

20 − thirteen =