సమంత ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో 11 మిలియన్ ఫాలోవర్స్

Tollywood Star Actress Samantha Akkineni Hits 11 Million Follower Mark On Instagram

టాలీవుడ్ , కోలీవుడ్ లలో స్టార్ హీరోయిన్ గా కొనసాగుతున్న సమంత లాక్ డౌన్ సమయంలో రీల్ లైఫ్ విషయాలతో పాటు రియల్ లైఫ్ విశేషాలను సోషల్ మీడియా ద్వారా అభిమానులతో పంచుకుంటున్నారు. కుటుంబ సభ్యులతో ఎంజాయ్ చేస్తూ , పెట్ డాగ్ తో ఆడుకుంటూ , టెర్రస్ పై ఆర్గానిక్ కూరగాయలు పండిస్తూ టైమ్ స్పెండ్ చేస్తున్నారు. సమంత ప్రస్తుతం ఒక తమిళ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

సోషల్ మీడియా లో సమంత యాక్టివ్ గా ఉంటూ ఫొటోలు , వీడియోలు షేర్ చేస్తూ అభిమానులను అలరిస్తున్నారు. స్టార్ హీరోయిన్ సమంత ఇప్పుడు తన ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో 11మిలియన్ ఫాలోవర్స్ మైలురాయిని చేరుకున్నారు. సమంత ఆనందం తో అభిమానులకు థ్యాంక్స్ చెప్పారు. మంచి వాళ్ళతో మరింత మంచి ప్రయాణం , ఎన్నో ఎత్తుపల్లాలు , మంచీ చెడూ , తనకోసం అభిమానులు ఉన్నట్టే , అభిమానుల కోసం తాను ఉన్నానని అంటూ , తన 10 సంవత్సరాల సినీ జర్నీ ఫొటోలతో ఒక వీడియో ను సమంత ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో షేర్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here