సోషల్ మీడియా లో మహేష్ బాబు సెన్సేషన్

Super Star Mahesh Babu Creates Sensation On Social Media With His Birthday CDP

“భరత్ అనే నేను “, “మహర్షి “, “సరిలేరు నీకెవ్వరు ” వంటి వరుస బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ మహేష్ బాబు టాలీవుడ్ లో సూపర్ స్టార్ గా కొనసాగుతున్నారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో వర్కౌట్స్ , తన కుటుంబ సభ్యులతో ఎంజాయ్ చేస్తూ మహేష్ బాబు టైమ్ స్పెండ్ చేస్తున్నారు. బ్లాక్ బస్టర్ “గీత గోవిందం ” మూవీ ఫేమ్ పరశురామ్ దర్శకత్వంలో మహేష్ బాబు హీరోగా రూపొందనున్న “సర్కారు వారి పాట “మూవీ త్వరలోనే సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది.

సోషల్ మీడియా లో మహేష్ బాబు యాక్టివ్ గా ఉండి , మంచి వార్తలకు రెస్పాండ్ అవుతూ ట్వీట్స్ చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కు దేశ వ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు. ఆగస్ట్ 9వ తేదీ మహేష్ బాబు బర్త్ డే సందర్భంగా అభిమానులు #Mahesh Babu Bday CDP హ్యాష్ ట్యాగ్ తో 24 గంటలలో 31 మిలియన్ ట్వీట్స్ చేశారు. ఇండియన్ ట్విట్టర్ చరిత్రలో ఆల్ టైమ్ రికార్డ్ నెలకొల్పారు. ఈ విధంగా మహేష్ బాబు సోషల్ మీడియా లో సెన్సేషన్ క్రియేట్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here